นี้ครับต้นเหตุของ ไมล์อ่อน ตัวทางซ้ายมือ (สีเงิน) ของที่ติดมากับรถพี่เบิ้มบอกเป็นของNX...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 3 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    นี้ครับต้นเหตุของ ไมล์อ่อน ตัวทางซ้ายมือ (สีเงิน) ของที่ติดมากับรถพี่เบิ้มบอกเป็นของNX ก็เลย ขอแลกกับพี่เบิ้ม(ตัวสีดำทางขวา) ซะเลย จากเมื่อก่อนไมล์วิ่งถึง 180 Km/h แต่ตอนนี้รู้ความจริงแล้วครับ วิ่ง 140+นิดๆอะครับ ขอขอบคุณ พี่เบิ้มอีกครั้งนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้