หาโช๊คหน้า คู่1 Nv ใครขายบอกทีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แมนสรวง สุภาพบุรุษฟ้าประทาน, 1 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หาโช๊คหน้า คู่1 Nv ใครขายบอกทีครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    2000 เก่ายุ่น

2. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    โช๊คหน้าจัด กาเบรียล มา 3500 นิ่มต้องไปอัดน้ำมันเพิ่ม...

3. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    เอาโช๊คเดิมไปอัดน้ำมันก็ได้นะ คู่ 800 เอง ได้ความแข็งตามต้องการด้วย...

4. พี่ฐาโหลดเยอะป่าวคับ

5. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนจากสปริงเดิมตัด นิ้วครึ่ง เป็นสปริง H&R ครับพี่น้อย ล่าสุดเอาขึ้น 1 นิ้ว+ อัดน้ำมัน เพื่อรับเครื่องที่หนักกว่าเดิมครับ

6. เชียงกงบางนาเลยครับ ง่ายดีครับ มีของด้วย

7. อยู่ขอนแก่นอ่ะครับ

8. โช๊คข้างซ้ายแตก

9. อ้าวเหรอคับ ยังงี้ต้องรบกวนพี่เอช่วยหาแล้วมั้งครับ ลองโทรหาแกดูครับ หน้าซื้อ-ขายนะครับ

10. ขอบคุณครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    0896387247-เอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้