เรียบร้อยแล้วครับ กลับมาถึงบ้านแล้ว ขอขอบคุณ พี่เบิ้ม มากๆครับ ไปรบกวนถึงบ้านแถมยังซิว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 2 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียบร้อยแล้วครับ กลับมาถึงบ้านแล้ว ขอขอบคุณ พี่เบิ้ม มากๆครับ ไปรบกวนถึงบ้านแถมยังซิว เฟืองไมล์ พี่เบิ้มมาอีก ฮาๆ ขอบคุณ สำหรับน้ำใจของพี่ๆ ในคลับเรา ครับ

1. เอ๊ะป๋า มีโดนซิวยังงี้ด้วยหรา เดี๋ยวต้องไปมั่งและ555

2. แลก มาครับ เฟืองไมล์ที่ติดรถผม มันเป็นของ NX (พี่เบิ้มบอก) มันเลยอ่อนมาก ตามที่เคย อัพวีดีโอลงไว้ วันนี้เลยขอแลกพี่เบิ้มซะเลย พี่เบิ้มก็ใจดีซะ จัดไป เพราะผมเอาไว้กับผมก็ไม่มีประโยชน์อะไรไมล์มันอ่อน ทำไรไม่ได้ อิอิ

3. วิ่งความจริงซะทีหลอกมานาน

4. ตื่นจากฝันซะที ทีนี้รถผมก็วิ่งไม่ถึง ร้อยแปดสิบ ได้แค่ ร้อยสี่สิบ เอง รู้ซะทีว่ารถวิ่งได้แค่ไหน อิอิ

5. ดูยังงัยว่าไมล์มันอ่อน......

6. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    วิ่งร้อยแปดสิบ แต่ไมล์ชาวบ้าน ร้อยแปด ครับพี่กาญฯ

o.k... understand

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้