คือเรื่องมันเป็นแบบนี้ครับพี่ คือผมใส่ชุดนักศึกศามามหาลัยอย่างหล่อ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Birth Sawang Bumphen, 2 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คือเรื่องมันเป็นแบบนี้ครับพี่ คือผมใส่ชุดนักศึกศามามหาลัยอย่างหล่อ เพื่อมาทำเรื่องรับปริญญา แต่วันนี้ฝ่ายทะเบียนปิด เศร้าเลน

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. มากอ่ะพี่เอ เด๋ววันจันมาใหม่

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพิ่งจบเหรอน้อง ด้อกเตอร์เน่ย

4. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
  5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วันจันทร์หยุด

6. ไม่หยุดพี่เค้าเปลี่ยนจากอาทิตจันเป็นเสาอาทิต

ก็จีบอาจารย์เวรไปเล้ยยยย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้