หลังจากแนะนำตัวแล้ว นี้ก็แนะนำรถครับ ติ ชม ด้วยนะครับพี่ๆ ตำแหน่ง ย้ายมิกเซอร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 27 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากแนะนำตัวแล้ว นี้ก็แนะนำรถครับ ติ ชม ด้วยนะครับพี่ๆ ตำแหน่ง ย้ายมิกเซอร์ สั้นไปรึป่าวครับ

1. เก้าหน้าเก้าหลังเลย

2. พี่เบิ้มครับ คันนี้แหละ ที่ไมล์อ่อน ไฟถ่อยไม่ติด อะครับ

3. อ้อ อีกอย่าง ตำแหน่ง มิกเซอร์ สั้นไปรึป่าวครับ

4. พี่ๆ ช่วยแนะนำส่วนที่ขาดหายหน่อยครับ

5. ท่อสั้นไปครับ มันจะดูดเอาความร้อนเครื่องอย่างเดียวเลยนะนั่น ลองต่อมายาวๆตรงหลังหม้อแบตดูครับ

6. แล้วมันจะมีผลยังไงอะครับ พี่

ระยะของ มิกเซอร์ นี้ มันต้องอยู่ช่วงไหน แค่ไหนอะครับ ของผมนี้ใกล้ไป หรือ กำลังดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้