จัดการดมแก๊สหัวฉีดเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ถังใต้ท้อง สบายตัวเลย หม้อต้มทองด้วย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 11 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดการดมแก๊สหัวฉีดเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ถังใต้ท้อง สบายตัวเลย หม้อต้มทองด้วย แพงดีจริงๆ

1. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    จัดมาเท่าไหร่พี่

2. 26,000 ครับ ค่าย้ายท่อต่างหาก 1500 ติด หัวฉีด ac นะ แพงหม้อต้อมเนี่ยแหละ

3. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนถังเป็นแคปซูน โดนัท33ลิตรหมดไวเกิ๊น

4. ช่ายจิ ถัง เทินได้น้อยนะ

5. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    ถังกี่ลิตรพี่ 48หรือ 58?

6. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    ที่ยึดอยู่ด้านข้างถังใช่เปล่าพี่เบิ้ม

7. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    แก้ส กะเครื่อง เทอร์โบ วิ่งเป็นยังไบบ้างครับ อัตราเร่ง เหมิอนเดิมไหมครับ

8. เหมือนเดิมครับ ต้องใช้หม้อต้มเทอโบด้วย ครับ เค้าบอกถ้าอยากให้จัดอีกต้องเปลี่ยนรางอีกรุ่น เพิ่ม 5000 ผมเลยบอกพอแล้วพี่ เอาสบาย ดีกว่า 0 % 3 เดือน จนพอดี ต้องใช้หนี้อีกหลายท่านด้วย

9. แล้วอย่างนี้ตรวจสภาพผ่านมั้ยครับ

10. หม้อต้ม เท่าไรครับ

11. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    สวดยอดไปเลยครับ แรงด้วย หยัดด้วย

12. ผ่านครับระยะได้

13. ขับดูแล้วเป็นไงบ้างครับ แก๊สตก กม. ละกี่บาทครับ

ยังไม่หมดถังอ่ะน้องกะลังมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้