สอบถามครับ รถ เร่งไม่ขึ้นเป็นไปได้มั่ยว่า ต้องจูนแก๊สใหม่ ปล.อาการเหมือนรถไม่มีแรงครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beer Bangbon, 3 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ รถ เร่งไม่ขึ้นเป็นไปได้มั่ยว่า ต้องจูนแก๊สใหม่ ปล.อาการเหมือนรถไม่มีแรงครับ แต่ปล่อยใหล 120 ได้อยู่ครับ เสียงเครื่องเงียบกริ๊ป

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    แล้ววิ่งน้ำมันเป็นละเปล่าพี่เบียร์

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พี่ลองเช็คน้ำมันเครื่องด้วยคับว่าขาดหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้