ขอโทษหินจริงๆ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kwan tong, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwan tong

kwan tong Guest

0
    0
    0
    พี่ไม่ได้ตั้งใจให้เป็นแบบนี้ พี่เศร้ามากเสียดายมากเลย แต่ต้องเอาเงินไปซ่อมให้คู่กรณีอีกเป็นแสน
    เพราะไม่ได้ทำประกันไว้ โทษจริงๆๆ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เกิดอะไรขึ้นเหรอหิน?

:confused:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียใจด้วยครับ ......... อุบัติเหตุเกิดได้ทุกเวลา อย่าประมาท

4. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่ เรื่องอย่างนี้มันไม่มีใครอยากให้เกิดหรอก แต่มันเสียใจ

5. nonghin_2

526
    4
    0
    เรื่องของเรื่องน้องของพี่ขวัญ (เจ้าของ RT ในตำนานของผม) ได้ขับรถไปเกิดอุบัติเหตุจึงทำให้ต้องเสีย RT ไป แต่โชคดีที่น้องไม่เป็นอะไร ยังไงซื้อคันใหม่ก็ระวังนะครับ
    รูปประกอบ

6. nonghin_2

526
    4
    0
  7. nonghin_2

526
    4
    0
    :cry:รูปประกอบ 3

8. nonghin_2

526
    4
    0
    ใครจะซื้ออะไหล่อะไรบอก
    ......กันชนกับคิ้วประตูล่างกล็อฟเอา
    .......วัดไม่มี
    .......วิทยุไม่มี
    .....เหลือแต่คิ้ว เบาะบั้นท้ายต่างๆ

9. nonghin_2

526
    4
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

10. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    คันนี้ไม่ใช่ขายแล้วเหรอครับทำไมอยู่กับพี่อะครับ

11. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เจ้าของอู่ ที่เค้าซื้อซากรถไป เค้าจะเอาแค่เครื่องค่ะ เพื่อไปใสBMของอู่เค้า
    พี่หินก็เลยคุยกับเจ้าของอู่ว่า ถ้าผมจะให้พวกสมาชิกในคลับมาซื้อพวกอะไหล่ต่างๆพี่เค้าจะว่าไง
    พี่เค้าเลยบอกไม่มีปัญหาคร๊าบ ก็ให้ซื้อมาซื้อได้เลย เค้าไม่สนใจอะไหล่อย่างอื่นเลย
    ประมาณว่าจะเอาแค่เครื่องอย่างเดียว อย่างอื่นขายได้ก็ขาย

12. pukpick

615
    0
    0
    ไม่ได้อยู่ที่พี่หินหรอกค่ะ...
    แค่รู้เรื่องว่ารถมิดไปแล้ว แล้วเจ้าของรถก็ขายซากให้อู่ อู่นึงไปแล้ว
    ก็เลยรีบบึ่งไปที่อู่นั้นเลย เพื่อที่จะไปดูให้เห็นกับตา(เพราะมีคนเห็นรถ แล้วมาบอก)
    เลยถ่ายรูปเก็บมาฝาก :cry::cry::cry:

13. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับน่าเสียดายอะ

14. nonghin_2

526
    4
    0
    กูรักมึงว่ะไอ้เพื่อนยาก RT 100 ในตำนาน

15. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เฮอออเสียใจด้วยครับ เสียใจกว่าตอนขายไปอีก

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เสียใจด้วยพี่.......พูดกันอยู่เมื่อวันเสาร์......ไม่น่าเลย

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เห็นรถแล้ว มันก็นะ .......... เสียดายจัง

18. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ผมสนใจล้อหลังอ่ะคับ แม๊กกี่นิ้วคับ ราคาเท่าไรคับ

19. กำทำไมเกิดเรื่องแบบนี้ได้เนี๊ยะ

20. pukpick

615
    0
    0
    วันเสาร์ที่ไหนล่ะแก แกมาบ้านฉันวันศุกร์ย่ะ:D:D

21. the_gamez

751
    1
    0
    แล้วซ่อมขับไม่ได้เลยเหรอครับ

22. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่หินครับผมอยากจะขอซื้อมอเตอร์ที่ปัดน้ำฝนอะครับพร้อมใบปัดแล้วก็ที่เปิดประตูที่เป็นโครเมี่ยมอะครับสะนนราคาอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับพี่....แล้วจะไปซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

23. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สนใจไฟท้ายน่ะ

ขายเท่าไหร่เหรอ?

24. nonghin_2

526
    4
    0
    ใครจะซื้ออะไรก็โทรมาหาผม....แล้วนัดกันเตรียมเงินแล้วไปซื้อกันทีเดียวเดี๋ยวจัดให้ ส่วนแม็กซ์แตกเหลือวงเดียว

25. แมกแตก 3 วงเลยรึพี่หิน

26. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เสียใจด้วยกับเจ้าของรถและนายหิน อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ทุกขณะ

27. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    กำอดเลยเรา

28. the_gamez

751
    1
    0
    เสียดายๆ

29. the_gamez

751
    1
    0
    พี่เค้าขับไปชนอะไรเหรอครับ ทำไมถึงเป็นแบบนี้อะ

30. nonghin_2

526
    4
    0
    ชนบนสะพานกับรถ ซ่อมได้แต่ไม่ซ่อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้