ไม่มีไรทำก็เลยเอาภาพเก่าๆมาให้ดูกันครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ดุกันเลยครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อันนี้คุณปุ้ยไปแข่งขันอะไรมาเหรอครับ

3. ray-j

450
    0
    0
  4. ray-j

450
    0
    0
  5. ray-j

450
    0
    0
    ขออีกรูป

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปสุดท้ายทั้งโหด ทั้งเท่ห์ว่ะพี่ปุ้ย นึกว่าเอาไปขึ้นไดโนเทสต์ซะอีก :D:D แต่เห็นล่ะมันก็อดคิดถึงไม่ได้เนอะ ........... หายไปทีละคัน 2 คัน ใครมีอยู่ก็รักษามันไว้ให้ดีนะ ความทรงจำที่ดีของพวกเรา :cry::cry::cry:

7. ray-j

450
    0
    0
    วันนั้นไปหาช่างแว่นยกขึ้นดู
    น้ำมันมันรั่ว.......55555
    ช่างแว่นอะคือไอ้แว่นอะ5555

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปสุดท้ายเท่โคดๆๆๆๆๆๆๆชอบบบบบบบบๆ

9. เท่ แต่คนขับขี้เมา คริคริ

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หาเรื่องแต่เช้าเลยนะตุ่ย

เดี๋ยวก็โดนปุ้ยอัดให้หรอก แต่ขอบอกว่าทั้งเท่ห์และโหดเลยนะเนี่ย แต่น่าเสียดายที่ต้องขายไป แต่อย่างไรก็ยังคิดถึงเครื่องเสียงประจำ RT Club จังเลย :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้