แผนที่บ้านครับ เรียนเชิญพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 2555...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 14 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    แผนที่บ้านครับ เรียนเชิญพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 2555 งานทำบุญบ้านครับ ง่ายๆ ไม่ได้แจกการ์ดอะไรครับ แค่อยากชวนทุกท่านมาทานข้าวร่วมกัน เพื่อเป็นเกียรติครับ เรียนเชิญนะครับ เลี้ยงเพลพระ 10 โมงเช้าครับ — with ศักดิ์สิทธิ แสงจันทร์รุ่ง and 1 other

1. ดีเลยว่าใกล้ๆจะขออยู่เหมือนกัน

2. อาหารเจสำหรับท่านที่ทานเจ เตรียมให้แล้วนะครับ

3. ของพี่ขออาหาร SRนะ เจไม่เอา

4. ที่บ้าน SR ทาน แก๊ส95 จะไหวเหรอครับพี่ อิอิอิ

5. ขอพิกัด gps ด้วย .. แล้วบอกอาจารย รึยัง เหนแก ถามอยู่ ..

6. เสียดายจัง ไม่ได้ไปอ่าครับ

ว่าจะโทรหาพรุ่งนี้อะคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้