HBD ลุง.....

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 7 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    HBD...นะครับลุง ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง มีตังใช้ อายุยืนๆ ให้หลานๆได้ล้อเล่นต่อไป อิอิ :D :D

จากหลานบี+หลานภัทร์

ปล. ใครทายถูกบ้างว่าลุงอายุเท่าไหร่ อิอิ :D :D

2. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    HBDครับ เจอกันมาตั้งนาน ยังทายอายุไม่ถูกซักที

3. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    HBDครับ เจอกันมาตั้งนาน ยังทายอายุไม่ถูกซักที

4. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    HBD มีความสุขมากๆค้าบ ร่ำรวยๆ
    อิอิๆๆ
    :D :D

5. c\\\\\\\\",)

c\\\\\\\\",) Guest

0
    0
    0
  6. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD

มีความสุขมากๆๆ

รวยยยย

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ็แฮปปี้อีกครั้ง

ส่งแมสเซจไปแล้วนะโว้ย 55555

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...สุขสันต์วันเกิดครับ ลุงหนุ่ม ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ

กรูสงสัยว่าใครเป็นคนเริ่มเรียกไอ้หนุ่มว่า ลุง ก่อนคนแรกว่ะ

แต่กรูไม่สงสัยว่าทำไมถึงเรียกว่าลุง เพราะล่อเข้าไปจะ 40 แล้ว...อิอิ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBD ครับลุงแก่วันแก่คืนนะครับ

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    แฮบบี้เบิร์ทเดครับลุง
    ไม่ว่าตัวเลขมันจะสมทบขึ้นมามากเท่าไหร่
    ลุงก้อยังดูไม่แก่ไปกว่าที่เห็นเลยคร้าบ
    ขอให้ลุงมีความสุขมากๆนะครับ :eek:

11. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    .HBD เหมือนกันนะฮะ....เกือบเลข 4 แล้วเด่ะ....

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ลุงสติ๊กเกอร์กูเอามาให้ยัง :eek:

13. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    แฮปปี้เบิ๊ดเดย์ ลุงหนุ่มคับ ขอให้รวยๆ มีความสุขมากๆนะคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้