ขอแจ้งข่าวนิดนึงนะ RT100 No.1 ของลูกหิน ขายแล้วนะคะ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอแจ้งข่าวนิดนึงนะคะ RT100สีน้ำเงิน No.1 ขายแล้วนะคะ ได้ตกลงกันตั้งแต่เมื่อวันศุกร์

แล้วเมื่อเช้านี้ลูกหินกำลังไปโอนรถให้อยู่ค่ะ

เดี๋ยวให้เจ้าตัวมาบรรยายเองดีก่า ... สงสัยป่านนี้นั่งร้องไห้ น้ำตาซึมแล้วรึเปล่าก็ไม่รู้ :(:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2008
  2. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ดีใจด้วยครับพี่น้องครับ..........
    รับเงินก่อนนะค่อยขาย55555
    นี้3-4เดือนแล้วยังไม่ได้เงินเลย.....

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ :)

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ขายแล้วเหรอ ครับ อิอิ

ได้ตังๆ

5. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบพี่หิน.......แต่เสียดายรถอ่ะครับ
    รถสวยมากๆอ่ะครับ:)

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เสียใจด้วยพี่.........แล้วก็ดีใจด้วย

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ เจ้าของใหม่ถ้าอยากอยู่คลับนี้ด้วยก็เชิญนะครับ เห็นว่าอยู่แถว ๆ เมืองทองนี่แหละ ไม่รู้ป่านนี้หินมันนั่งเศร้าอยู่ป่าว อิอิ

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เศร้าจิ พูดถึงมะได้เลยอ่ะ

ทามใจม่ายได้

9. - -* ทั้งเสียใจและเสียดานแทนจริงๆ แต่ก็ยินดีกด้วยพี่หินที่ขายได้อะ

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าเสียดายแทนจังเลยนะเนี่ย

แต่ยังดีที่ยังอยู่ใกล้ๆ กันอยู่ ยังพอไปเยี่ยมเยียนกันได้บ้าง ว่าแต่ว่าขายได้ประมาณเท่าไหร่เนี่ย? รถผมก็มีคนมาติดต่อและสนใจซื้อเหมือนกันนะเนี่ย แต่ว่าตั้งราคาขายไว้สูงหน่อย (ประมาณ 25 หมื่นเอง) เพราะว่าไม่อยากขายหรอก แต่ถ้าเขาจะซื้อขึ้นมาเนี่ย ก้ใจหายเหมือนกันนะเนี่ย นึกแล้วเสียวจริงๆ เลย :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2008
  11. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สุดท้ายก็ต้องจากกันไปแต่ว่า.....ถึงจะขับอะไร...แต่ใจ RT club ผมรักรถคันนี้มากผมดังในวงการรถซิ่งรู้จักทุกคนก็เพราะเค้า
    แต่ผมก็จะไม่ทิ้งคลับไปไหน ผมจะอญุ่จนกว่าทุกคนจะทิ้งกันไป ผมไม่ได้อยากขายแต่ว่าผมดูแลเค้าไม่ไหว
    แต่ถ้าใครจะแต่งรถเหมือนผม ผมก็ยินดี

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เสียดายครับ แต่ก้ดีใจด้วยนะ

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คงนอนคิดถึงมันทุกคืนเลยดิเพื่อน :cry::cry::cry:

14. boylpn

775
    2
    18
    เช่นกันครับหิน

เพราะว่าผมก็เหมือนกันนั่นแหล่ะเพราะเป็นรถที่ได้นั่งเป็นคันแรก และยังไงก็แล้วแต่จะไม่ขายมันแน่นอน :D:cool:

15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รักเหมือนลูกเหมือนเมียเลยนะคร้าบบบบบ.......อิอิ

16. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    คุณบอยผมเคยคิดเหมือนกันแต่พอจุด..จุดหนึ่งก็ต้องจาก งานเลี้ยงยังมีวันเลิกลา

17. boylpn

775
    2
    18
    ใช่เลยครับหิน.. แต่ก็ยังยินดีที่จะอยู่คู่กับมันต่อไป :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้