ยางหุ้มเพลาขาดอีกแล้วP11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย warich, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ปีนึงขาดประมาณสามครั้ง เป็นเพราะอะไรคับ เป็นที่เพลาหรือที่ยางครับ ช่วยขยายความหน่อยคับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เพลาไม่ตรงรุ่น
    มีการสลับหัวเพลา กับ เส้นเพลา ไม่เหมาะสม
    กับ ยางของเทียม
    ขาดแน่คับ
    อิอิ

3. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    เล่นยางของแท้ไปเลยครับ ทนกว่า ไม่ต้องเสี่ยงครับ

เพราะอายุการใช้งานบางทีจะขึ้นกับความถนอมมือเวลาเลี้ยวหรือเปล่า เลี้ยวช้าๆเบาๆก็ทน เลี้ยวแรงๆบ่อยๆ ต้องเล่นของดีหน่อย

ปล. บอกแต่คนอื่นตัวเองใช้ของเทียมเหมือนกาน...คริๆ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ใช้ยี่ห้อ SAM ก็ดีครับ เคยใช้พวกของไทยสามเดือนขาด

5. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    .....:D:D.......ทำดีๆของดีๆทีเดียวอยู่ไม่จุกจิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้