แน่นอู่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 9 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    แน่นอู่

1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    คันที่สีคล้ายๆ ผมนี่รถใครหรอคับ เห็นครั้งชอบนะ โดนนที่เปิดประตูดำด้วย

2. คริคริ คันไหนหละครับ

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ขี้เป็ดแบบผมอ่ะ * *

4. สงสัยนัดกันซ่อม......^^

5. แอบไปซุ่มทำแรงเพิ่มหรอคับพี่ ^^

6. จะนัดกันไปซิ่งที่ไหนคร๊าบ

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อิอิ.. ผมไม่ซิ่งพี่หลง ผมขับแบบแนวอนุรักษ์คับ อะไหล่หายาก * * อนาคตคงแบบพวกพี่อ่ะคับ ซื้อรถใหม่สักคัน แต่ก็จะยังเก็บไว้เหมือนเดิม

8. นัด กัลซ่อม

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อืมใช่คับพี่นิว วันนี้ผมได้ยินเสียงที่ไม่ได้ยินนานแล้วคับ มันดังกึกๆ ตอนออกตัวมาจากด้านหน้า(คราวที่แล้วก็มีเสียงนี้แล้วเพลาขับมันก็กลับบ้านเก่า) TT TT

10. คานกลางเปล่า

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมก็ไม่รู้เหมือนกันคับพี่ ว่าจะลองยกดูยางหุ้มเพลาก่อนเลยคับว่ามันขาดรึป่าว โดนไปรอบกลัวเลยคับ

12. คราวที่แล้วเปลี่ยนเพลาทั้งเส้นเลยเหรอครับ 2 ข้างเลยหรือเปล่า ถ้าไม่ ผมว่าออกตัวดัง น่าสนใจที่สุด ก็น่าจะหัวเพลาอะครับ

13. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    หัวมันแตกคับ ด้านขวา * * ถอดจานไปเจียรมันหลุดมาทั้งยวงเลยคับ ฮ่าๆ ๆ จำได้ว่ารอหาซื้อ 2 - 3 อาทิตย์ หาไม่ได้เขาเลยส่งร้านกลึงคับ

14. อิอิ เข้าอู่ครับ

15. แสดงว่าเปลี่ยนด้านขวาอย่างเดียว เพลาขับ ถ้ายางหุ้มเพลาขาด จะทำให้เศษฝุ่น ทราย เข้าไปเกาะคราบจารบีได้ ทำให้มันบดกับแบริ่ง และหัวเพลา ก็จะเกิดเสียงดังได้ นานๆเข้าก็จะ ก๊อก ก๊อก กร๊อก...เลยละ

16. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ช่ายเลยคับเฮียหลง เลยว่าจะยกขึ้นดูก่อนเลยว่าขาดรึป่าวคับ อ๊ะพี่ใช่ๆ ๆ แต่ขับคนเดียวไม่ดังนะคับ = =

17. อะนะ งั้นดูหัวโช๊คด้วยเลย มันปูด มันยุ๊บ หรือเปล่า มันจะมีแบริ่งอยู่ข้างในอะครับ

18. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    สงสัยมันคงบ่นอิดออดว่าแม่กับยายผมตัวหนักมั้งคับ :D

19. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อ๋อคับ (- -)>

20. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    มี R34 สีเทาด้วย >p>

21. ครับอย่างต่ำต้ิงมี วันละ 1 คัน

22. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อาการนี้ ต้องหาหมอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้