พัทยา ช่วงนี้ เเปลกๆ ... ฟ้าร้อง ทั้งวัน ร้องดัง บ้านมีสะเทือน ... เเต่ ฝนตกบ้าง พอ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 25 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พัทยา ช่วงนี้ เเปลกๆ ... ฟ้าร้อง ทั้งวัน ร้องดัง บ้านมีสะเทือน ... เเต่ ฝนตกบ้าง พอ ขำๆ ... เเต่บางที มีพายุ เข้ามากระทันหัน มาได้ เเปบเดียว ก็หายไป ... งง ไหม กลางวันดูขรึมๆ ... ลมเเรง คลื่นสูง ... ก็ระวังๆกันด้วยนะครับ ....

1. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    กรุงเทพวันนนี้ก้อึมครึมทั้งวันเลยคับ แต่ฝนไม่ยักกะตก มีปอยๆ นิดหน่อย

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่วาไม่ได้ไปสาบานอะไรเรื่องสาวๆ ไว้นะครับพี่

3. เพียบเลย ...

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว่าแล้วว่าต้องเป็นเพราะพี่วา.... คริคริ

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เพราะพรี่วา ชัวร์...!!!

6. ฟ้าร้อง อากาศ ปรวนเเปร เนี่ยนะ ?

7. นี่ไง มาเเล้ว คนทำให้ ปรวนเเปร .. อิอิ

8. ว๊าย............ผมคงต้อง ก้าวร้าว บ้างแระ คริคริ

9. ลองกูๆ ... การก้าวร้าว ทำให้ .. คนเรา เเย่นะ อย่าเปนเลย .. เเบบนี้ อะดีเเล้ว พี่นิว

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮ๊าฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้