เสร็จแล้ว โปรเจค sr20-det a/t +lpg

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 21 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จแล้ว โปรเจค sr20-det a/t +lpg

1. ฟิ้วววววววว

2. พี่ใช้น้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไร เกรดไหนคับ

3. ออโต้ซิ่ง....

4. ออโต้ซิ่ง ประกอบโดย ปลัดใหญ่เซอร์วิส ผมใช้ total 10w50 และ hks 45 ครับ

5. ผมใช้ตัวนี้ดีเปล่าคับ petronas syntium 5000 0w-40

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  7. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    พี่ นิว ขอลองนั่งหน่อย นะ ออโต้ น่าสน

8. อยากบ้างๆ.....

9. สนเหมือนกัน แต่กลัวพัง....อายุเริ่มเยอะแล้ว

10. โอเครเลย กฤษดา ลองเลยครับผมเห็นคันเขึยวๆเก่าๆแถวประชาชื่น37 ใช้ออโต้เทอร์โบมา 5-6 ปีแล้วก็โอเครนะ ขับแบบๆชิวๆ

11. At Kai

At Kai Guest

0
    0
    0
    แรง ด้วย ประหยัด ด้วย อิอิ

12. เเบบนี้ เครื่อง +เกียร์ + bo + วาง ... เท่าไหร่อะ

13. ไม่เกิน 60k ครับ

14. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    พี่นิว อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้บ้างอะ งบเท่าไรครับ

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ.... ถ้าคุณขับรถไม่เป็น กรอคันเร่งไม่ได้ อารมณ์ไม่ดีใจร้อน หงุดหงิดเป็นนิจ ก็อย่ามาใช้เกียร์ Auto ขับสอง กับ SR20DET นะครับ เพราะเกียร์มันจะพังง่าย อิอิ จากคนขับ U12 เก่าๆ วิ่งอยู่แถวประชาชื่น

16. ผม...คนขับรถไม่เป็นครับ

17. คริคริ ต้องมีวินัยในการขับนิดหน่อยๆครับเรื่องจริง เป็นการถนอมเกียร์ เบียร์ ครับ ค่าตัวเกียร์ 8500 บาท ค่าเพลา 3000 ค่า แรง 3000 ค่าฝังออยเกียร์ในหม้อน้ำ 1000 ค่าน้ำมันเกียร์ 170*12 ลิตร รวมล้างและเปลี่ยนถ่าย อันนี้ เป็นเกียร์ออโต้ปกติ ยังไม่ได้โม

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  19. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เต็ม...กระด๋อย

เห้ยๆ คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้