RALLY PHOTO RAYONG 2 TRIP...BY AHINGRACE 3

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0

ออกเดินทางต่อ....rally จริง ๆ:D

แวะอีกครับก่อนขึ้นเขาอุทยานเขาแหลมหญ้า รึป่าวง่วงอีกแล้ว :eek:

มาถึงแล้ว อุทยาน...รวมกันเยอะเลย กทม-ระยอง เมากันบนเขา...แต่งรถล้างรถ บ้างก็แลกของกัน
    บ้างก็จะขอหล่อเดี๋ยวนี้ .....:cool: :D :):)

ระยองคลับ ครับเพ่ :D

อยู่ ๆ อยากหล่อเดี๋ยวนี้น่ะตาบอย เพ่ ๆ ถอด ๆ ถอดเลยหาง ๆ :D

2. ahingrace

467
    54
    0
    ต่อทีหาดอะไรจำไม่ได้แล้ว...วันอาทิตย์แล้วน่ะครับบ่าย ๆ แก่ ๆแล้วด้วย

ช่วงกลางคืนเสาร์ต้องรอดูรูปของนายเก่งและ ระหว่างทางอีกทีครับ

หิวอ่ะ....เรียนระยองเปิปก่อนแล้ว ระหว่างที่รอส้มตำ....

เดินทางกลับหลังจากอิ่มกันแล้ว แข่งยาวเลยอัดทางเรียบ ซัดกันแบบชิว ๆ 170-80-90 :D:eek:

ขาเข้ามา..กทมกับ THE BOY- AHINGRACE เจอ ES แดง ๆ คันนี้ด้วย สวยดีน่ะครับ ว่างมาคุยกันที่ บอร์ดได้น่ะครับยินดีได้รู้จักครับผม หมดแล้ว....ไว้โอกาสหน้าเจอกัน ขับทั้งวันเลย
    นี้ ขับไม่โทรน่ะ...แต่ขับไปถ่ายไปน่ะพี่น้อง ซิ่งจริง ๆ...ไปแล้วตร๊าบบบง่วง หาว ๆๆๆๆๆๆ:embarassed:

3. tHe TW.

tHe TW. New Member Member

34
    8
    0
    ทั้งขับ ทั้งถ่าย

สุดยอดเลยเพ่

4. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0

5. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    ถ่ายรูปสวยดีคับ

6. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    ของผมก็สีแดง แต่คนละคัน :p:D

7. ahingrace

467
    54
    0

8. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    สนุกสนาน

9. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ทำตามกฎหมายจริงๆ เลยพี่หนึ่ง ขับไม่โทร

เด๋วต้องออกกฎหมายใหม่ให้พี่หนึ่งคนเดียวเลย ขับไม่ถ่าย อิอิ

รูปสวยมากเลยครับพี่หนึ่ง ยังไงถ้ามีเวลาว่างจะขึ้นไป มีตติ้ง ที่ กทม ด้วยน๊ะครับ

10. voiceman

297
    30
    0
    ผมว่าข้ากลับ กทม พี่บอย พี่หนึ่ง น้องทอม พี่รัตน์ อัดกันเกือบ 200 ผมนั่งตูดไม่ติดเบาะเลยครับ

ประหยัดน้ำมัน แก๊ส กันหน่อยครับ

ปล. รถพี่หนึ่งสงสัยพี่ติดติดเทอร์โบว์แน่ๆเลย

11. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    แหล่มๆๆ สวยๆๆ วิว สุดยอดไปเลย ชอบมากเลย มีโอกาสจะไปอีกครับ

12. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สวยทุกรูปเลยครับพี่

13. ahingrace

467
    54
    0
    ติดโบว์ตีนผี...ไม่ใช่เดิม ๆ จริง ๆน่ะ แค่กรอง เคเอ็น+กราวน์วาย+ใจถึง
    พี่มันโรคจิตว่ะ...เห็นอัด ๆ กันแล้วไม่ชอบอยู่ท้าย ๆ อ่ะ...:D
    มาเด้...ตามมา เฮียรัตนเขาก็ยอม..ซ่ะที่ไหนละเดี๋ยวจี้เดี๋ยวนำ..:D

14. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0

15. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไปหาดนี้ด้วย อดอัดรถกลับด้วยเลย

ปล.พี่หนึ่งสุดยอดจริงๆขับก็เร็ว ทางโค้งก็ถ่ายได้หมด

16. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    บ ร ร ย า ก า ศ ส ว ย ดี คั บ

17. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อืม ซัดกันเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แว้ว แต่ก็อย่าประมาทนะครับ พี่น้อง

18. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    น่าหนุกจัง ชอบ ๆ ๆ

โหย .. มี ตำ ไก่ย่าง เหนียว ด้วยหง่ะ ... เหงแย้ว อยาก กิง ๆ ๆ
    :p :D

19. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    สนุกมากครับ ถึงจะไปช้า กลับก่อน เพราะมีงาน แต่ก็สนุกมากครับ

20. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    รูปสวยจังขอกลับอย่างก่ะ Mini Race เหยียบกันซะ... ผมตามไม่ทันเรยยยยยย แต่ Trip นี้สนุกมากครับครายมีรูปตอนกลางคืนเอาลงด้วยนะหาดก็สวย

21. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แจ่ม จิง พี่1 ขับด้วยถ่ายด้วย

22. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    เสียดายไม่มีเวลาเฮ้อ
    ขอบคุณครับ...สำหรับภาพสวยๆ

23. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    น่าสนุกนะคับ

24. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    รถสวย บรรยากาศสวย บวกกับคนสวยๆๆ ระยองมีครบเลยอ่ะ หนุกหนานคราบ

25. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เพ่หนึ่งชอบ กด กดทีไรได้เรื่อง ทุกที กดชัตเตอร์ทีไรสวยทุกรูปเลย ภาพกลางคืน อยู่ ในกระทู้ Rally Photo Rayong 2 Trip 1 นะครับ

26. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ซู้ดดดด ยอออด เลยคร้าบ พี่หนึ่ง "ขับไป ถ่าย(รูป)ไป" ยังสวยขนาดนี้เลย ข้าฯน้อยขอคารวะ

27. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    เสียดายอ่า

28. ahingrace

467
    54
    0
    น่าไปจิง ๆ น่ะตู้...:)

29. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    สวยเหมือนเดิมเลย พี่หนึ่ง

ตูด ยัก พี่บอย สวยสุดเลยอะ

ปล. พี่รัตน์ ถ้าเจ้าตัวไม่บอก ผม นึกว่า หนุ่ม 21-22 นะเนี่ย อิอิอ

30. voiceman

297
    30
    0

ปล. พี่รัตน์แกทำตัวแอ๊บแบ๊ว ไปงั้นเองแหละ เด๋วจะเข้ากับหนุ่มเด็กๆ ไม่ได้ อิอิ ล้อเล่นน๊ะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้