จัดปาย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 15 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดปาย

1. ไอ้สีแดงๆนั้นคืออะไรอ่ะครับ....หางหลังหรือป่าว....

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หางหลัง S14 ตรงรุ่นใส่ U12 งาม เลยนะฮ๊าฟ

3. ครับ อันนี้จะใส่เองครับ อิอิอิ ตรงรุ่น u12

4. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    หางหลัง s14 ใส่ u12 พอดีเลยหรอครับ เเล้วลิ้นหน้ารุ่นไหนเทียบใส่u12ได้บ้าง

5. ต้องแปลงนิดหน่อย แต่ไม่ถึงขั้นยาก ส่วนลิ้นก็อาจจะนิดหน่อย ก็ ae92 เลยครับ

s14ตรงรุ่นu12อืมแจร่ม.......^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้