พี่ในคลับ ใครติดแก๊ส บ้างวิ่งต่างจากนำ้มันมากหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 12 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ในคลับ ใครติดแก๊ส บ้างวิ่งต่างจากนำ้มันมากหรือเปล่าคับ

1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    วิ่ง กทม เชียงใหม่ ใช้เเก๊สตลอด ก็วิ่งดีนะ เครื่องca20 120+ ไปกลับ 2400

2. แตกต่างกันนิดหน่อยครับรู้สึกได้หายไปสัก 30%

3. แร้วเราต้องดูแลยงไงบ้างคับ

4. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ของผมดูเรื่องความร้อน กับข้อต่อเเก็ส อื่นๆทั่วไปนะ

5. ปกติเข้ารับการตรวจเช๊ค ทุกๆ20000 กิโลครับ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ติดดีๆ จูนดีๆ ควรแรงกว่าน้ำมันอ่ะ

คริคริ..........นึกเอาไว้ว่าติดเพื่อนประหยัดเงิน เอาแก๊สไว้เป็นพลังงานทางเลือก แรงๆต้องน้ำมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้