ใครอยากรู้ว่าบ้างว่า..ตอนนี้ TCT มีสมาชิกอยู่กี่ท่าน ?

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย shogun3000, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    ...ด้วยความอยากรู้ว่าปัจจุบันนี้ มีสมาชิก TCT อยู่สักกี่ท่าน...

เลยลองรวบรวมดูเล่นๆ ขาดตกยกเว้นท่านใดไปบ้าง...ก็เสริมเข้ามาได้นะครับ..

....ลองนับดู ก็เยอะพอสมควรอยู่ แต่ทำไมมีตติ้งทีไร มากันน้อยจัง..

เอาเป็นว่า มีตติ้งคราวนี้ สมาชิกทั้งหลาย ลองเจียดเวลามาพบปะสังสรรค์ พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดกัน

โดยเฉพาะท่านสมาชิกใหม่ & สมาชิกชั่วคราวทั้งหลาย...จะได้เป็นสมาชิก TCT โดยสมบูรณ์แบบ

...ทราบแล้วเปลี่ยน...THANK

Mr.PrOmPT ถูกใจสิ่งนี้
  2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    โห รวมมาได้เจ๋งสุดๆๆ นะพี่กุน
    thanks a lot
    ป.ล. ทำทำเนียบสมาชิกดีมั้ยครับ แบบลงทะเบียน ชื่อที่อยู่ อาชีพ เบอร์โทร. ไรเงี้ย

3. oreo

oreo New Member Member

176
    0
    0
    ต้องขออภัยพี่ ๆ ทุกท่านด้วยนะครับเนื่องจากป๋า CROWN ของผมไม่สบายตอนนี้นอนอยู่ห้อง ICU ต้องผ่าตัดเปลี่ยนหัวใจครับ
    ตอนนี้ลว่งมาก็สองเดือนแล้วอาการยังไม่ดีขึ้นเลย ช่างไม่ยอมทำให้ทีครับ
    ต้องขออภัยอย่างสุดซึ้งครับ พี่ๆ ทุกท่านครับ

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    เยี่ยมมากเลยครับพี่..........อยากให้มีการลำดับสมาชิกจัง แบบว่าทำเป็น Sticker No. ขึ้นมาอ่ะครับ ว่าสมาชิกลำดับที่เท่าไรๆ อ่า

ปล.ขอบคุณมากครับพี่......อย่างน้อยก็รว่าคนรักคราวน์เยอะมากๆครับ อิอิอิ

5. tha79

737
    0
    0
    ไอเดีย เจ๋งเป้งเลยดอน

6. DON_SF

636
    0
    0
    ไว้คุยกัน วันมิตติ้งคับ เรื่องนี้ต้องมีหลายๆหัวคร้าบบบ

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    สุดยอดแบบไม่ต้องใช้ไม้สอยเลยคับโชกุน คลับเราเน้นคุณภาพคับ มิได้เน้นปริมาณ สมาชิกมีความเห็นอย่างไรจัดไปคับ

8. joy2j

joy2j New Member Member

3
    0
    0
    ทำได้เยี่ยมจริงๆ...ครับ....โชกุน...นายเจ๋งมาก

9. <<PuMP>>

<<PuMP>> New Member Member

31
    0
    0
    จิงๆแล้วเราก้อเคยคิดจะทำกันอ่ะคับ...
    แต่กลัวว่าจะเกิดปัญหาต่างๆตามมาก้อเลยเงียบไปอ่ะคับ....
    เดี๋ยวไว้ลองคุยกันที่มีตติ้งคับ....

10. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    โห...ใบอ่อน(สุดยอด)จริงๆเลยนะเนี่ย อยากไปมีตติ้งเหมือนกันนะครับ แต่ยังหาเวลาว่างไม่ค่อยได้แบบว่าคุณภรรยาไม่ให้ไปคนเดียวน่ะครับอิอิ

11. tha79

737
    0
    0
    ไปคนเดียว กลัวจะเสียท่าอ่ะดิ
    555

12. tha79

737
    0
    0
    พี่กุนคับ
    ถ้ามีเวลารบกวนอัพเดทสมาชิกให้หน่อยจิคับ เห็นช่วงนี้มีเข้ามาใหม่หลายคน
    ขอบคุณหลายๆคับ

13. ~`?The_C)2oW/\/_Ma/\/?`~

~`?The_C)2oW/\/_Ma/\/?`~ New Member Member

10
    0
    0
    หุหุ ตอนนี้มะมีคราวน์ เดวมีแล้วจะเปิดตัวอย่างเป็นพิธีคับ

14. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    มาใหม่ครับ รายงานตัว ฮิฮิ

15. DON_SF

636
    0
    0
    ทำเป็น Flow Chart เลยดีม่ะพี่ อิอิอิ จะได้เรียงลำดับอายุกันลงมาเรื่อยๆ อิอิอิ

16. beta07

beta07 New Member Member

8
    0
    0
    หากทำเยี่ยงนั้นเกรงว่าจักต้องอยู่ล่างสุด ด้วยว่าอายุอ่อนเยาว์...มิควรๆ

17. tha79

737
    0
    0
    ใยท่านพี่คิดเยี่ยงนั้น ข้าฯน้อยก้ออันดับต่อท้ายท่านสักนิด ด้วยข้าฯน้อยเพิ่งวัย 22
    อิอิอิ

18. OrNaJa

OrNaJa New Member Member

38
    0
    0
    ผมก็ยังเข้าเวปมาเป็นระยะ ระยะ นะครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน:D

19. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    คิดถึงทุกท่าน ข้างบน

20. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ถ้ามีปัญหา เด๋วให้ปั๊มเคลียร์ อิอิ:D:D:D:D

21. tha79

737
    0
    0
    ฝ่าไฟแดง เคลียร์ได้ไหมหนอ?

22. E30-dft

E30-dft New Member Member

0
    0
    0
    เดี๋ยวรถเสร็จจะเข้ามาแจมด้วยนะครับ :D

23. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    your welcome krab

24. tha79

737
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณ A32

25. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    แหม พี่หลี อยากเห็น 155 อะ

26. tha79

737
    0
    0
    ได้ข่าวว่าคุณหลีเค้าซุ่มทำอยู่นะ

27. tooncrownms122

tooncrownms122 New Member Member

17
    0
    0
    แงๆๆๆ

ขาดผมด้วยคร๊าบบบบบ

28. tha79

737
    0
    0
    ดีคับตุลย์
    ตอนนี้พี่อยู่บางแสนคับ แวะมาบ้านน้องก่อนเดินทางต่อไปจันทบุรี

ฮิ

29. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    เดินทางปลอดภัยนะคับ พี่ฐากรู

30. tooncrownms122

tooncrownms122 New Member Member

17
    0
    0
    พีพักอยู่บางแสนหรอคับ

แล้วไปจันทบุรีวันไหนหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้