นอกเรื่องนิดครับเผื่อมีใครรู้ พอดีรถโดนชนประตูมาครับ masda bt50...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พ่อน้องส้มน้องบี ครับผม, 2 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    นอกเรื่องนิดครับเผื่อมีใครรู้ พอดีรถโดนชนประตูมาครับ masda bt50 ไปถามแถวบ้านต้องยกทั้งบานทำสีรวม 12000ราคาแรงไปมั้ย ตอนนี้ปิดเปิดระบบไฟฟ้าปกติหมดครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ราคาประตู bt50 ไม่ทราบเลยอะครับ ลองเช็คเชียงกงน่าจะดีกว่าครับ

2. Meesap Weerayut

Meesap Weerayut Guest

0
    0
    0
    ลองติดต่อพี่คนนี้ครับ อู่สี จิตติพงศ์ การาจ

3. ลองถาม อะไหล่ ประตูใหม่ เจ้านี้ดูครับไม่แพง #cncbodypart

4. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    รถแม่ผมโดนชนที่แคปลากมาถึงกระบะท้าย แม็กหลังแตก
    เห็นแม่บอกโดนไป32,000ครับ
    แต่ได้สียกคันเลยนะ

หาชื้อประตูเชียงกง..ค่าแรง4000/ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้