ขอปรึกษาหน่อยครับ รถผม nissan saloon เครื่อง GA16 หัวฉีด เสื้อสูบทะลุครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คนจริงใจ เกินร้อย, 3 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอปรึกษาหน่อยครับ รถผม nissan saloon เครื่อง GA16 หัวฉีด เสื้อสูบทะลุครับ เลยหาเสื้อสูบมือสองมาเปลี่ยน ไม่ทราบว่าจะใช้ได้ไหมครับ หรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งฝาด้วย แล้วถ้าเป็นเสื้อสูบเครื่อง GA16 คาบู จะแทนได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ราคาพอกับga 15 ยุ่นเลยครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ผมมีนะแต่ต้องรอเขาแจ้งเครื่องใหม่ก่อน เอาไปปะกอบอะไหล่รอบรอกเดิมยกขึนได้เลย

เครื่อง GA16 รึปล่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้