สกูป ฝากระโปรง Turbo

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ikong EP71, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมอยากจะถาม พี่ๆ น้องๆ ที่ใช้ 4e-fe แล้วเป็นฝากระโปรง Turbo พอเวลาขับรถแล้วฝนตกนั้น น้ำเข้ามาที่หัวเทียนกันบ้างมั้ยครับ

แล้วถ้าน้ำเข้ามา รถมีอาการยังไงบ้างครับ

แล้วมีวิธีแก้ไขยังไงบ้าง เอาอะไรมาปิดกันหรอครับ

ขอบคุณครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ปิดสิครับ

3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ขอโทษทีครับ ผมลืมถามว่า พวกพี่ๆ น้องๆ ใช้วัสดุอะไรปิดหรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้