เขาเทอร์โบ sr ใครมีบ้างคับ ราคาเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เขาเทอร์โบ sr ใครมีบ้างคับ ราคาเท่าไหร่คับ

1. เขาอย่างเดียว หรอ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. เทอร์โบด้วยค้บ

4. เขาอย่างเดียวมีครับ แต่ไม่มีโบ

5. 5555 ผมก็มีแค่เขา

6. ขอแบ่งแบบราคาไม่แรงคับ งบน้อย

7. พี่นิวคับ ผมจะลองไปเซ็ตใส่ vvl คับ

8. Wow จะดีหรอ ครับ

9. ไม่ดีหรอคับ ขอความ้ห็นด้วยคับ

10. ไม่ดีหรอกครับ เพราะว่า กำลังอัดของvvl สูงกว่า เซ๊ทเทอร์โบใส่อย่างเดียว คาดว่า ลูกสูบน่าจะแตก หัวฉีดจ่ายไม่พอ ผมว่าผมเคยบอกไปแล้วเปล่าหว่า

11. ว้าว....vvlจะผูกโบหรอเนี้ย....^_^

12. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ติดแก๊สไปด้วยเลย

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  14. คับพี่ ขอบคุณมากคับที่ให้คำปรึกษา

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  16. อ๋อ............คนละคนแต่ความอยากเหมือนกัน 5555

17. อิอิ รับลองทะลุทะลวงแน่ๆเลย (เครื่องนะครับ)

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ก็ low boost 0.3-0.4 bar พอขำๆ ไปสิครับ

19. ความร้อน ขึ้นเปล่าไม่ได้ประโยชน์ ขายเครื่องพร้อมเอาเงินที่จะเซ๊ทโบ ซื้อเครื่องโบดีก่า

20. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ้าว.... ดีไม่ดีไม่รู้ เพราะที่เห็นบอกๆกันไปก็ไม่เห็นมีใครเช่ือเลยนินา คริคริ ^_^

21. เขาไม่เชื่อ ก็เป็นเรื่องของเขาพี่ เรามีหน้าที่บอก คริคริ เวลามันออกมาตาม ที่บอก เขาจะคิดถึงเราฮ๊าฟ

22. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ งั้นต้องยุส่งเลยดีปะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้