Guild Wars

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย St. Kilda, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. St. Kilda

St. Kilda New Member Member

22
    1
    0
    มีใครเล่นเกมออนไลย์ "Guild Wars"บ้างคับ

info ถูกใจสิ่งนี้
  2. lynx911

lynx911 New Member Member

9
    2
    0
    อย่าเล่นเลยคับ ห่วยสุดๆ ผมอยู่เมืองนอกเล่นมันจะทุกเกมแล้ว
    world of warcraft, city of heroes, guild war, lineage2 และอีกมากมาก เกมที่ไทยก็เล่นนะ แต่เล่นที่นี่แล้วกะตุก

3. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    แล้วเกมส์อารายดีล่ะคร้าบ

4. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    เล่นเกมคอมธรรมดาดีกว่ามั้งคะ เล่นเกมส์ออนไลน์มันเปลือง แถมเลิกยากด้วยค่ะ

info ถูกใจสิ่งนี้
  5. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ต่างจิต ต่างใจ แต่ผมว่าระบบที่เกมทำออกมาดีกว่าเกมออนไลน์ที่ต้องเสียค่าเล่นครับ

6. lynx911

lynx911 New Member Member

9
    2
    0
    world of warcraft ที่สุดของเกมแห่งปีคับ
    ปล.ต้องภาษาดีนิดนึงนะคับ

7. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ....เดี๋ยวจะลองเล่นดูนะ

8. St. Kilda

St. Kilda New Member Member

22
    1
    0
    ไม่ไหวมั้งคับ เล่นที่ไทยเนต 2M ยังกระตุกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้