สอบถามสมาชิกหน่อยครัลปลดเบรคมือแล้วแต่ไฟเบรคยังค้างแก้ไขอย่างไร

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คน สามเมือง, 4 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามสมาชิกหน่อยครัลปลดเบรคมือแล้วแต่ไฟเบรคยังค้างแก้ไขอย่างไร

1. มีไรคาอยู่ในร่องคันเบรคมือรึป่าวครับ ผมเคยเป็นไล่ตั้งนานมาตายเอาน้ำตื้นนี่แหละ

2. เตือนน้ำมันเบรคต่ำป่าวครับ ผมเคยเป็น

3. Wat Su

Wat Su Guest

0
    0
    0
    สวิทที่เบรคมือน่าจะค้างครับ

4. Tone Kongphit

Tone Kongphit Guest

0
    0
    0
    เช็คระดับน้ำมันเบรคก่อนครับ.

5. ผมเคยน้ำมันเบรคน้อย ก็โชว์

6. Sura Pin

Sura Pin Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเบรคต่ำครับ ชัวร์ ผมเคยเป็น เติมเพิ่มไปก็ดับครับ

7. สวิทเบคเท้าครับ

8. Nuek Nanthakorn

Nuek Nanthakorn Guest

0
    0
    0
    ที่พี่ๆข้างบนพูดมาทั้งหมดถูกหมดเลยครับ อยู่ที่ว่าจะเกิดที่จุดไหน พี่ก็ลองไล่จากง่ายไปหายากจบข่าว

9. ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ...น้ำมันเบรคน้อยเติมเรียบร้อย แต่ช่างบอกต้องลองดูว่าจะลดอีกไหมอาจจะมีจุดออกครับ

10. น้ำมันเบรคต่ำ ต้องหาสาเหตุด้วยครับ
    1 ผ้าเบรคใกล้หมดปาว
    2. กระบอกเบรครั่วปาวครับ
    3. แม่ปั๊มรั่วปาว

ไมล์สวยครับมีบอกเตือนน้ำมันหมดด้วย ปีใหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้