สมาชิกท่านใดพอจะอนุเคราะห์ได้บ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tukka, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tukka

tukka New Member Member

61
    6
    0
    คือว่าช่วงล่าง nv ทุกรุ่นเหมือนกันหรือเปล่า เพราะว่าผมซือ้มา 1 คัน ยังไม่ได้ดูปี :) เวลาเปลี่ยนพวกลูกยางหรือพวกลูกหมากอะไรประมาณเนี้ย ! มันต้องเปลี่ยนกี่ตัว มีอะไรบ้าง แล้วก็ พวงมาลัยเพาเวอร์ มันไม่เบามือเลยครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง แล้วก็อยากทราบราคาโช๊คหน้า และก็ราคาสปริงหลังแบบเดิมทั้งหมดว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ? คือว่าของเก่าเขาตัดสปิงมา พอเวลาลงหลุมกะเด็ง ซ่ะไม่มี รบกวนเท่านี้แหละครับท่านพี่เซียนทั้งหลายครับ แทงยู:D:D:D

nickie-junior และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. อนัน

อนัน New Member Member

64
    17
    0
    เป็นเหมือนกันเลย แต่ไม่ไหลดก็ไม่สวยน้า ของผมเจอคอสะพานที ผวาเลยอะ
    ลองดูกระทู้ปักหมุดอะคับ อยากซื้อ อยากขายอะคับ จะยกก็ ไม่น่าเกิน สี่พัน
    สปริงตัวไม่เกิน 900คับ

nickie-junior ถูกใจสิ่งนี้
  3. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ราคาโช๊คหน้า ของเดิมๆซื้อที่เชียงกง รังสิต แบบครบเลยมาถึงก็อใส่ได้เลยคับ ตัวละ 1000- คับ เมืออาทิตย์ที่แล้วไปชื้อมาเปลียนเรียบร้อยละคับ อิอิ

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ต้องทำใจครับ NV ไม่โหลดก็ไม่สวยนะ อาจจะหาสปริงแต่งซิ่งและโช๊คอับแต่งดีสักชุด มาเทียบไส่ก็ได้ แต่ราคาแรงอยู่น๊า แต่ต้องยอมทำใจครับเพราะรถซิ่งต้องโหลดต่ำอยู่แล้วโช๊คก็ต้องแข็งเป็นธรรมดาจะให้นุ่มนิ่มอย่าง ด๊าดๆก็ไม่ได้ ไม่งั๊นแหกโค้ง ลอยเนิน เอาง่ายๆ น๊า...เจ้านายยยย

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอรับกระผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้