#เปิดจองเรียนเดินสายไฟเครื่องยนต์แล้วครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 21 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    #เปิดจองเรียนเดินสายไฟเครื่องยนต์แล้วครับ

1. กลุ่มวันเสาร์เริ่มเรียน 12 ส.ค. ครับ ยังเหลืออีกหนึ่งที่ครับ

2. เจอกันครับวันที่ 12 สิงหาคม สำหรับผู้เรียนกล่มวันเสาร์ ยังเหลืออีกหนึ่งที่ครับ

มาเรียนกันเถอะครับ หมดรุ่นนี้แล้ว จะเบนเข็มไปทำอย่างอื่นบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้