RALLY PHOTO RAYONG 2 TRIP...BY AHINGRACE

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ทริปการไประยอง.....2 ก็เรียบร้อยเดินทางสนุกมาก ๆ ครับ:D ขอบคุณทุก ๆ คนถึงแม้จะติดธุระกันบ้างไม่
    เป็นไรครับเข้าใจ ทีมงานระยองน่ารักมาก:D ดูแลดีเยี่ยมสุด ๆ กันเองทุก ๆ คนเลยอาจจะจำไม่หมดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย:sad: กลับถึง กทม แล้วโดยสวัสดิภาพ มาดูรูปกันเลยแซว ๆกันน่ะ แฉบ้างแกมยิกเล็ก ๆ:D.....

เวลานัดหมายเช้า เสาร์ 31 ปั๊มเจทแต่เปลี่ยนเป็น ปตท รวมตัวกันเรื่อย ๆ:)

แล้วออกเดินทางสู่ระยอง

มาถึงระยอง บิ๊กซี นายตั๊มสุดหล่อและคุณรัตน์ fitty shop rayong ให้การต้อนรับ:cool:

มาเหนื่อย ๆ เปิดฝาหน่อยน่ะครับ:D แล้วไปต่อทำบุญไหว้พระกัน

ผมตั๊มเด็กระยองครับ :D หล่อน่ะพี่เป็นไง ข้าง ๆ สวยไหม:p

หล่อ ๆ น่ะนายเก่ง:D

ลีลาใช่ได้น่ะเราอ่ะ:D

พลาดได้ไงชักรูปซิเพ่.....:rolleyes:

ถ่ยรูปหมู่คณะกันหน่อย แช่ะ ๆ:eek: อิ่มบุญกันทั่วหน้า:)

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. tHe TW.

tHe TW. New Member Member

34
    8
    0
    อยากไปบ้างจัง

รูปสวยค่าพี่หนึ่ง

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ถ่ายรูปสวยเหมือนเดิมครับพี่

4. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    สุดๆ

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    รูปสวยครับขอบคูณครับ

6. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    อยากไปๆๆๆๆๆ :cry:

7. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    เอิกๆ เขินจัง

8. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยจังพี่หนึ่ง มีมาแซวตั้มด้วยน๊ะ อิอิ

ขอบอกว่า Trip นี้ สนุกมากครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ES ทุกคนเป็นกันเองมากๆ ครับ

คราวหน้ามาอีกน๊ะครับ คิดถึงทุกคนเสมอ จุ๊บๆๆ

9. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ไม่ทราบว่าตอนขากลับ กทม มีธุระรีบไปไหนกันหรือครับ พี่หนึ่งขับรถซะโหดเลย อิอิ

10. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    หนุกมั๊กๆๆๆๆๆๆเลยครับ...ขอบคุณรูปสวยๆนะครับ
    ขอบคุณ ESระยอง และ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กลุ่มระยองคลับ ด้วยนะครับ ตอนรับดีมากเลย
    กินอิ่ม นอนหลับสบาย เที่ยวสนุก

11. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อิ่มบุญกันถ้วนหน้า

12. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    กลับบ้านกันเลยป่าวครับ หรือ ว่าไปเที่ยวกันต่อ อิอิ

13. ahingrace

467
    54
    0
    กลับเลยครับ...ต้องไปเข้าเวรกะดึกครับ :sad:

14. ahingrace

467
    54
    0
    เห็นเขาไล่กันเลยตาม ๆเขาไปอ่ะ..มารู้อีกที นำซ่ะแล้ว..:D ไม่ใช่แหม
    น้อง ทอมเขาก็แรงใช่ย่อยนะเล่นหายใจรดต้นคอตลอด..เฮียรัตนก็แรงน่ะครับ

15. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    รูปสวยมากๆครับพี่หนึ่ง ขนาดขับรถด้วยยังถ่ายได้นิ่งเลยขอบคุณมากๆนะครับ

ปล.ขอบคุณคณะระยองทุกคนด้วยนะครับสนุกมากๆ คราวหน้าคงมีโอกาศไปเยี่ยมอีกนะครับ

16. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    รู ป ส ว ย ดี คั บ เ พ่ ห นึ่ ง

17. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไประยองเที่ยวนี้มันมากเลยครับ สนุกสนานมาก มาก ขอขอบคุณทีมงานระยองคลับ นำโดยพี่รัตน์ ตั๊ม ทอม และเพื่อนๆระยองคลับทุกท่านที่ให้การต้อนรับดีมากมาย มีแต่รถสวยๆทั้งน๊านที่มาต้อนรับ ที่พาไปทานข้าวมีแต่ของอร่อยๆ พาไปเที่ยวแต่ละที่บรรยากาศดีมากครับ เสียดายแทนเพื่อนๆที่ไม่ได้ไป ไว้คราวหน้าละกัน
    ปล.ขอบคุณพี่หนึ่งที่มีรูปสวยๆมาให้เพื่อนๆและน้องๆได้ดูกันครับ เด๋วรอของมีน ยังมีภาพอีก ของผมอีกนิดหน่อย

18. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    ตอนช่วงดึกๆๆป่าวพี่ เห็นหายไปนานๆๆไปจับเร มาป่าวครับ อิอิ

19. ahingrace

467
    54
    0
    ชอบอัด..มันเร้าใจ..มันเครียดตั้งแต่เห็นนักดนตรีเล่นได้เร้าใจมาก..:D
    จุ๊ จุ๊.....

20. ahingrace

467
    54
    0
    รออยู่...:)

21. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    สนุกมากครับชอบบรรยากาศ ขอบคุณ พี่รัตน์ ตั๊ม ทอม และเพื่อนๆระยองคลับทุกท่าน และน้องโอม มือปลาหมึกที่รัก ไว้เดี๋ยวเจอกันใหม่อย่าใจร้อน +55555:cool:

22. ninekeng

897
    70
    0
    มีรูปเพิ่มเติมอีกนิดหน่อยครับ

23. ninekeng

897
    70
    0
    ดูโฉมหน้านักซิ่ง ขับรถกันไวจิง จิง ตามด้วยพักรถที่จุดพักรถบางประกง บังเอิญมีถ่ายแบบเลยเก็บภาพนางแบบมาฝาก แล้วเดินทางกันต่อ

24. ninekeng

897
    70
    0
    ต่อ ต่อ ครับ ถ่ายรูปรวมกันหลากหลายสถานที่ครับ สวย สวย ทั้งน๊าน ส่วนภาพสุดท้าย รวมตัวกันจะมีเรื่องครับ มีเรื่องกะรถ 6 ล้อที่มาจอคิวไล่เราซะงั้น(ล้อเล่นครับ) ดูลีล่าเพ่คนยืนหน้าสุดซะก่อน แน่นอนไหม:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2008
  25. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    อิจฉาจังอดไป

26. ninekeng

897
    70
    0
    แหม เด็กชงเหล้าที่นี่หน้าตาดีจัง ชงเหล้าอร่อย บรรยากาศดี มาระยองคราวนี้ไม่เสียเที่ยว

27. ninekeng

897
    70
    0
    มาช่วงดึกๆกันม้าง เริ่มด้วยคู่ พระ-นาง ES แล้ว ดูกันเอาเองว่าเป็นไง มันน่าดู หนุกหนานมากมาย

28. ninekeng

897
    70
    0
    ต่อ ครับต่อ

29. ninekeng

897
    70
    0
    ยิ่งดึก ยิ่งมัน ลืมไปเลยว่ามาเที่ยวทะเล 555

30. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    แหล่มมั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้