รบกวนสอบถามเรื่องไฟหน้าคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mongkol96, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mongkol96

mongkol96 New Member Member

8
    1
    0
    EK ปี 96 ไฟหน้าข้างขวาด้านนอกกระจกเป็นรอย ไม่ทราบว่าขัดออกหรือป่าวคับ
    หรือท่านใดมีเศษข้างขวา ต้องการขายช่วยโพสบอกด้วยนะคับ :D

2. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ถ้าไม่ลึกขัดได้ครับ

แต่ผมไม่ค่อยมั่นใจเลย..

เพราะต้องลอกแลคเกอร์ออกด้วย อายุคงสั้นไปเยอะเลยแหะ

หาวิธีเคลมได้ของใหม่อยู่เหมือนกันครับนี่

3. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    เป็นเหมือนกันครับ อยากรู้มีวิธีแก้มั้ยครับ

4. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ปรึกษาป๋าเดี่ยว... ครับ....

5. mongkol96

8
    1
    0
    กระดาษ ทรายเบอร์ละเอียด ขัดได้มั้ยคับ
    มีท่านใดเคยทำบ้าง

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ถ้าไม่ลึกขัดได้ ถ้าลึกรอยจะบางลงครับ ลึกมากๆ ทำใจครับ

7. mongkol96

8
    1
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้