เข็มความเร็วมันขึ้นๆลงๆอ่ะคับทำไงดี

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    เข็มความเร็วมันขึ้นๆลงๆ

บางทีก็ไม่ขึ้นเลย

บางทีก็ขึ้นปกติ

แต่ถ้าเข็มความเร็วไม่ขึ้นเลขกิโลก็จะไม่ขึ้นด้วย

อ่ะคับทำไงดี

รบกวนพี่ๆช่วยตอบทีนะคับ

ขอบคุนมากๆคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2008
  2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    อาการน่าจะเฟืองไมล์รูดครับ...ยังงัยลองเข้า 0 เช็ค หรือไม่ก็อู่ที่ไว้ใจได้เช็คให้ก็ดีครับ

ค่าเสียหายไม่น่าจะแพงมาก ถ้าเปลี่ยนเฉพาะสายไมล์อย่างเดียว

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ส่วนใหญ่เป็นที่ Speed Sensor ครับ

4. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    Speed Sensor เสียครับ

5. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ตามนั้นค่อนข้างแน่นอนครับ...:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้