รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ..แผลประมาณนี้ค่าซ่อมประมาณเท่าไรครับ..โดน6ล้อจูบ.ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tum Power, 16 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum Power

Tum Power Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ..แผลประมาณนี้ค่าซ่อมประมาณเท่าไรครับ..โดน6ล้อจูบ.ขอบคุณครับ

2. Vitoon Boonsoam

Vitoon Boonsoam Guest

0
    0
    0
    ผมมีไฟนะสนใหม

3. อู่สี จิตติพงศ์ การาจ สอบถามได้ครับ

4. Tum Power

0
    0
    0
  5. อ้าวท่าน อยู่ซันนี่นนท์เหมือนกันด้วย
    คันของผมโดนเปลี่ยนไฟท้าย ตีเหล็กกลับ และก็ดัดกันชนใหม่ ราคาพร้อมโป๊วสีผมโดนไปเกือบ ๆ ห้าพันครับ
    ช่างรู้จักกัน ทำตั้งกะเสาร์ป่านนี้ยังไม่เสร็จเลย 55555

6. Tum Power

0
    0
    0
    ของผมประกันเอาออกให้แค่บังโคลนหลังขวา..กลับไฟนะครับ

400

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้