ถามเรื่องคานเหล็กกันชนหน้าครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย MOOWINBU, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOOWINBU

MOOWINBU New Member Member

13
    0
    0
    รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับรถซีวิคคูเป้ปี 98 มันมีคานกันชนหน้ามาให้หรือป่าวครับ
    พอดีเอารถไปทำสีกันชนเห็นเค้ากำลังประกอบแต่มันไม่มีคานเหล็กแล้วไม่แน่ใจว่าร้านทำสีแม่งถอดไปหรือป่าว

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไม่มีครับ แน่นอน

3. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ตัวนี้ต้องหาใส่เองหนิคับ

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ไม่มีครับ ของนอก 1500 หรือต่ำกว่านั้น

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่มีมาแน่นอน

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ใครซื้อมาใส่แล้วอย่าลืมพับมุมที่ปลายเหล็กลงนะครับ อยากเตือนเพื่อนๆจะได้ไม่เป็นเหมือนผม
    สีปูดเลย ปลายมันจะแทงกันชนขึ้นมานิดนึง
    :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้