"Season Change" เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย City_Ferio, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงอยู่ตลอดเวลา เช้ามาแดดร้อนเปรี้ยง พอช่วงบ่ายครึ้มฟ้าครึ้มฝน เอาแน่เอานอนไม่ได้เลย พี่น้องก็ขับรถกันระมัดระวังด้วยนะครับ ไม่ประมาทเป็นดีที่สุดครับ แล้วอีกอย่างใกล้จะเปิดเทอมแล้ว ก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะค๊าบบบบบบบ :)

บรรยากาศแถวบางนาตอนนี้ ฝนใกล้จะตกแล้วครับ :rolleyes:

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ราคาน้ำมันก็เปลี่ยนไปด้วยนี่สิ แย่เลย

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รักษาสุขภาพกันนะจ๊ะ
    ตอนฝนตกนี่อยากจะมีสาวมานอนกอดจิง 555

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ฮิ้ววววว ไอเดียดีอ่านู๋กุ๊ จัดหนุ่มๆให้พี่มานอนกอดด้วยสักคนจิ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้