งะ .. รถผมโดนกีด ซะแล้วววว

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ไปจอดรถแถว รพ.สินแพทย์ กม.8 ... พอจากลับบ้านเจอข่าวร้าย ประตูด้านซ้ายทั้งแถบ รวมประตูหลัง รอยยาวเลย รวมทั้ง ฝาท้ายและ ฝากระโปรง ... ไม่ทราบว่า ผมไปทำอะไรให้พวกเค้าอะคับ .. ทำไมต้องทำกันถึงขนาดนี้ด้วยอะ .. ถ้ารู้นะ ผมจะเอา สากกะเบือ ไป ยัดรูแม่ เค้านะคับ .. และก็ ตูด พ่อมันด้วย ...
    โกรธมากกกกกกกกก .. อยากร้องไห้ .... สีเพิ่งทำไป Standox เต็มระบบ ราคา 3 หมื่น .. ไม่ถึง ปีเลย ..
    แม่งมันทำ กันได้ .. พวกเกรียน .. ถ้ารู้ รถเมิงเจอน้ำมันเบรคแน่ ๆ บอกก่อน กูเตือนแล้วววว ... :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันจะคูดทั้งคันเลยนะนี้
    สังสัยไปจอดทับเจ้าที่ นะครับ
    รองไปดูอีกทีสิครับ ว่ามีรถจอดประจำหรือเปล่า
    ถ้ามีเล่นมันเลย( ถามมันก่อนนะเดียวผิดตัว)
    อิอิอิ อิ

4. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอให้หามันเจอไวๆนะครับ จัดให้มันไปซัก1ชุดใหญ่เลยครับพี่น้อง

6. M_GT

M_GT Member Member

60
    0
    6
    เวรกรรม มันมีจริงครับ ยังไงขอให้เจอตัวการเร็วๆครั บไปแจ้งความก่อนเลยครับ

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ขอบใจ คุณพี่ ทุกคนนะ ที่เป็นกำลังใจให้ผม ..

8. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เป็นผมนี่ เซ็งเป็ดเลยนะครับ

แต่ถ้าเจอก็เอาน้ำมันเบรคใส่ถุงน้ำจิ้ม แล้วเจาะรูเอาไว้ วางไว้บนหลังคา ให้มันเป็นระเบิดเวลาเลยครับ

แต่อย่าผิดตัวนะครับ

ยังไงก็เสียใจด้วยนะครับ รถเราทำมากับมือ แต่ไอ้พวกไม่ได้ทำมากับเรา ไม่รู้หรอกว่าเรารักแค่ไหน

9. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    วันนี้วันแรก เป็น วีออสสี ทอง ...

10. M_GT

M_GT Member Member

60
    0
    6
    เอาขนาดนี้เลย สู้ๆ น่ะ เอาใจช่วย

11. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    ทำกันไปได้พวก กีดรถเนี่ย แนะนำน้ำมันเบรกครับ:D

12. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    เซ็งแทนเลย เจองี้

13. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    คนร้าย ลอยนวล .. เซ็งโครต..

14. kook ku

kook ku Guest

0
    0
    0
    สักวันมันต้องได้รับกรรมที่มันทำครับ

15. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    เซ็งเป็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้