คือว่าวันนี้ 1 ปีของ pure do it อะคับ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย +-+-+- puRe -+-+-+, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    คือว่าวันนี้ 1 ปีของ pure do it อะคับ....(เมื่อก่อนไม่ได้เปิดร้านตอนนี้มีหน้าร้านมาครบ 1 ปีแล้ว...) แห่ะๆบอกเฉยๆอะคับตื่นเต้นอยู่คนเดียว...

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    แวะผ่านมาเห็น

ยินดีด้วยครับ

ขอให้รวยๆ นะ ขอรับ กระผม
    :D

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  3. beck

beck New Member Member

19
    1
    0
    ยินดีกับครบรอบ1ปีของPure do it ให้พี่เพียวและ Pure do it อยู่คู่ ชาวเราไปนานเท่านาน น้องเบคคับ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีด้วยคับ เพียว ขอให้ร้านขายดิบขายดีคร้าบบ ว่าเเต่ครบรอบเเบบนี้ต้องมีส่วนลดดิ หุๆๆ อยากได้หลังเเข็งเคฟล่าอะอิๆๆ

5. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ยินดีด้วยน่ะครับ ขอให้ กิจการร่ำรวยๆๆๆๆ

6. sornevo

sornevo New Member Member

26
    2
    3
    ยินดีด้วยค้าบ ร่ำรวยๆคับ

7. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ไหน ๆ ก็ครบ 1 ปี แล้ว ไอ้โรคขี้ลืมก็ขอให้ทิ้งไว้กะขวบปีแรกนะน้องหมา

8. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ต้องมี ส่วนลด ช่วงนี้ ด้วย คับ ถึงจาเรียกว่า ครบ รอบ ( เเฮะๆ ) ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้า จน นับ วัน ครบ รอบ กันไม่ไหวเลย นะคับ P' PURE ขอให้พี่เเข็งเเรงๆ ด้วย คับ

9. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ เพียวร่ำรวย นะน้อง

10. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ยินดีด้วยเพื่อน มีบ้านและนี่ ต่อไปก็แต่งเมียใช่ป่ะ อิอิ

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ยินดีด้วยนะครับ ....

12. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบบพี่เพียว......:eek::eek::D:)

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    WoW !!!!!!!

อย่างงี้ต้องมี Happy Anivesary อ่ะป่าววววว อิ อิ อิ

อย่างงี้ต้องมีแจก แจกเพื่อนอ่ะ มีป่าววววว

รวยๆนะก๊าบบบ ฮิวววววววว !!!!!

14. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ยินดีด้วยคับป๋ม

15. Mr.kALOn

Mr.kALOn New Member Member

18
    3
    0
    HBD คับ (pure do it )พี่เพียว ยินดีด้วยนะคับ

ขอเสนอคับพี่ !!ฉลองครบรอบ 1 ปี ด้วยการ ลงราคาสินค้า 20 % คับ ......อิอิ

16. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    Pure do it...

จงเจริญ!!!!! วู้ๆๆๆ

17. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ขอบคุณคร้าบบบ....ผ่านไปอีกปีกะร้าน และ 1 ปีกะ....เริ่มใหม่ๆอย่าไปคิด...ขอบคุณทุกๆคนคร้าบบ...เอาเป็นเวลาใครอยากได้ไรโทรหาเพียวบอกเพียวด้วยล่ะกันคับว่าเป็นใครมาจากไหน ถ้า mrc เดี๋ยวลดให้สุดๆไปเล๊ยยเหอะคร้าบบบ....

ปล...ว่าแต่ช่วงนี้ใครว่างบ้างอะคับมาช่วยทาสีบ้านทีคับ.....

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ของเจ้านี้เค้าดี จิงๆนะคร้าบ ร่ำรวยๆนะน้องเพียว

19. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อยุ่ไหนวะ เด๋วไปแอบวางเพลิง 55+
    อะล้อเล่งนะคุงเพื่อน

20. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    บ้านอยู่แถวไหนหรอคับพี่

21. Havayashi

Havayashi New Member Member

31
    9
    0
    ยินดีด้วยค่ะ กับ 1 ขวบ ของ Pure do it

เข้าสู้ขวบปีที่ 2 อย่าง แข็งแกร่ง และมั่นคงน่ะค่ะ

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เดี๋ยว กรู บุกบ้านแม่งเลย

23. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    ยินดีด้วยครับวันนี้จะเข้าไปเอากันชนTBO

24. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    รามอินทรา กม8 ซอยคู้บอนคับ..เข้าไปประมาณ 2 โลแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าซอยสยามฯอีกทีอะคับตรงไปจนเจอหมู่บ้านรามอินทรา 71 โครงการ 2 คับซอยแรกหัวมุมขวามือจ๊ะ....ใครว่างๆผ่านเข้าไปขอแรงนิสสนึงนะจ๊ะ...ช่วยกันทาสี....

25. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไปทาสีเสร็จ ขนของกลับบ้านฟรี อิๆๆ

26. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    แวะผ่านมาค่ะ

ขอให้ขายดีๆร่ำรวยยิ่งขึ้นๆนะจ้ะ
    ลดราคาของสัก 50% ดีเปล่า สุดหล่อ...ฮ่าๆๆๆ

27. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    congratulations<<<~

28. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อันนี้ถูกมาก ถึงมากที่สุดครับพี่ อิอิ

HBD 1 ขวบน้า เดินได้แระๆๆ

29. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ถึงผมจะไม่ได้ใช้บริการจากคุณเพียวโดยตรง แต่ก็ได้มีโอกาสใช้บริการจากคนใกล้ตัวคุณเพียวมาบ้างแล้ว หวังว่าวันนึงผมคงจะได้รับการบริการจากคุณเพียว บ้างนะครับ ขอให้ เฮง เฮง....ครับ:D

30. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    ยินดีด้วยครับคุณเพียว ขอให้ค้าขายเจริญๆ เฮงๆๆๆๆ

อยู่มาปีนึงแล้ว แล้วมันจะอยู่ต่อไปเรื่อยๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้