แจ้งมีตติ้ง RT CLUB ประจำเดือนมิถุนายน วันที่ 21 มิ.ย. 51จ้า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอแจ้งการมีตติ้งประจำเดือน มิถุนายน จ้า
    เป็นวันเสาร์ที่ 21 มิถุนายน 2551 สถานที่ ร้านหัวหิน ลาดพร้าว 71 (สถานที่เนื่องจากตกลงกันตั้งแต่มีตติ้งเดือนพฤษภาคมแล้ว อิอิ) เวลาประมาณ 18.00 นะคะ ไม่อยากให้มันมืดมาก เพราะว่ารถจะไม่มีที่จอดเอาได้ เวลาอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเพราะว่าอาจจะนัดเจอกันแถวๆนั้นก่อน อิอิอิ

ร้านอยู่ในซอยลาดพร้าว71ค่ะ ชื่อร้านหัวหิน เข้ามาจากปากซอยนนิดเดียวสักประมาณไม่เกิน300เมตรร้านอยู่ด้านซ้ายมือค่ะ

** ช่วงนี้พี่กอล์ฟไม่ค่อยว่างปิ๊กเลยมาลงกระทู้ให้แทนคร๊าบผม**

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ทราบแล้วเปลี่ยน......อู๊ดๆๆๆๆๆ

3. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
  4. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
  5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อยากไปอีกแล้วครับท่าน

6. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    เซงจังเลยกะว่าจะไปสะหน่อยดันติดเรียนสะนี้

7. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    โอเค เลยครับร้านนี้เหล้า อร่อย อิอิ

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

แต่ว่าที่ออฟฟิศมีเปิดขายโครงการตรงใกล้ๆ แยก อสมท. เดี๋ยวตามไปแน่นอครับผม และจองที่นั่งไว้เลยครับ :D:cool: ถ้าเข้าแถวถนนเลียบทางด่วนรามอินทราเนี่ย ต้องเข้าช่วงไหรเหรอครับ? :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  9. pukpick

615
    0
    0
    แหมๆๆๆๆ
    พี่เชษฐ์คะ แล้วร้านไหนที่เหล้าไม่อร่อยบ้างคะ :D:D
    เหงชอบกินกันทุกร้านเลย อิอิ

10. pukpick

615
    0
    0
    เรียนเสร็จก็ตามมาได้ค่ะ:)

11. pukpick

615
    0
    0
    ถ้ามาจากอสมท. ก็มาจากทางพระราม9ใช่มั๊ยค่ะ
    พี่บอยก็วิ่งเส้นเรียบทางด่วนมา พอลงจากสะพานข้ามแยกลาดพร้าวแล้ว จะมีปั๊ม(อะไรจำไม่ได้อยู่ซ้ายมือ)
    พอเลยปั๊มมาก็ชิดซ้ายเลยค่ะ แล้วขับมาเรื่อยๆ จะมีเหมือนสะพานข้ามคลองเล็กๆค่ะ
    ลงสะพานมาจะมีซอยอยู่ทางด้านซ้ายมือ พี่บอยก็เลี้ยวซ้ายเข้ามาเลยค่ะ (ซอยที่มีอู่แต่งอิมเพรสซ่าอ่ะค่ะ)
    พอขับเข้าซอยมาเรื่อยๆจนเจอสามแยกใหญ่ๆตรงร้านบาร์มัน พี่บอยก็เลี้ยวซ้ายเลยค่ะ
    เพื่อที่จะออกปากซอย71 แล้วร้านจะอยู่ด้านขวามือค่ะ (เกือบจะออกปากซอย)

12. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    อย่ามาช้าแล้วกัน

13. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับทราบโย่วๆๆๆๆๆว่าแต่ว่าจะไปยังไงหว่าตู...............เหอะๆๆๆๆๆ

14. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    พี่คับผมอยู่นครสวรรค์นะคับผมไปถึงพี่เลิกกันแล้วล่ะคับ

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อ๋อ... เข้าใจแล้ว

ได้เลยครับ.. ไม่หลงแน่นอน ขับไปตามทางอย่างเดียวจนกือบออกปากซอยฝั่งลาดพร้าวใช่ไหม.. :D:cool:

16. pukpick

615
    0
    0
    ใช่ค่ะพี่บอย

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันครับทุกคน จะได้ไปคุยเรื่องสถานที่ทำบุญกันให้จบ

18. ทำไมจัดวันศุกร์อะ - -"

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0

วันศุกร์ป้ามิงดิ.........มาวป่ะเนี่ย:cool::cool::cool:

20. blueaaa

389
    0
    0
    มีสิครับปิ๊กก้อร้:Dานที่ไปกิน แล้วไม่มีเพื่อนที่ถูกใจไงละ มันทำให้เหล้าขมไปเลยนะ อิอิ

21. blueaaa

389
    0
    0
    มีสิครับปิ๊กก้อร้:Dานที่ไปกิน แล้วไม่มีเพื่อนที่ถูกใจไงละ มันทำให้เหล้าขมไปเลยนะ อิอิ:D

22. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตุ่ยมันเมาแน่ๆ เลย เค้าจัดเย็นวันเสาร์หรอกนะ โห่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+:D

23. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    อยากไปด้วยจังคร้าบ แต่เป็นวันเสาร์ดูก่อนครับ พี่เอ็กไปป่ะครับ จะขอติดรถไปด้วยคน

24. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    น่าไปค่ะ..อยู่ไม่ไกลบ้านด้วย..เด่วให้คำตอบอีกทีนะค่ะ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพๆๆๆ

26. nonghin_2

526
    4
    0
    :D:D:Dเช็คยอดด้วยจะได้ไปจองแล้วคุยเรื่องราคา จะเมาให้เละเลยคิดถึงลูก:sad::sad::sad:

27. pukpick

615
    0
    0
    ถ้าเมาเละ แล้วจะขับมอไซด์กลับบ้านยังไงอ่ะ :D:D:D:D
    ไม่ดีนะ ห้ามเมาแล้วขับ :p:p:p:p

28. nonghin_2

526
    4
    0
    เอาเซฟไปดิจ๊ะที่รัก

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เซฟน่าจะรักษาใว้นะพี่.........ระวังหน่อยอย่าซิ่งมากช่วงนี้ถนนลื่น

เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยย - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้