มีใครเคยไปดูร้านหนังสือญี่ปุ่นบน the mallงามวงศ์วานบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    ผมไปดูฟรีประจำทั้ง option option2 hyper rev vip พนักงานขายใจดีแกะให้ดูตลอดเลยแต่ตอนนี้ร้านย้ายไปแล้วไม่รู้ไปอยู่ไหน ร้านนี้มีหนังสือแยะกว่าร้านอื่นเลย

2. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    ร้านปิดเเล้วครับ คนขายบอกว่ายอดขายไม่ดี คน นนท์ จะซื้อหนังซือoption ต้องไปซื้อในเมืองอย่างเดียวครับ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  3. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    เสียดายเหมือนกันปกติต้นเดือนจะไป1ครั้งพนักงานเขาก็แกะให้ดูตลอดเล่มไหนโดนๆก็ชื้อเก็บไว้คับ

4. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เคยไปครับ

5. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    เคยไป แล้วก็ขอแกะดูเหมือนกันครับ

หนังสือน่าซื้อเก็บเยอะมาก

เสียดายตรงที่เป็นภาษาญี่ปุ่นเนี่ยแหละ

ซื้อมาก็อ่านไม่ออก :cry:

6. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    อ๋าวววว

ไปไกลอีก...

7. T.33

T.33 Member Member

33
    1
    8
    นอกจากที่นี้แล้วมีที่ไหนขายอีกบ้างครับบ

8. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    option รุสึกที่ autobacs แจ้งวัฒนะมีนะครับ หนังสือยุ่นอื่นๆก็มีแต่น้อย

9. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ไม่งั้นก็ต้องเป็นtokyodo bookสาขาอื่นๆ เช่น ซีคอนสแควร์ ชั้น 2 ฝั่งโรงหนัง เป็นต้นครับ

10. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    อ้าว...ไม่มีแล้วเหรอครับ 2,3 อาทิตย์ก่อนยังเข้าไปดูอยู่เลย ลดได้หน่อยด้วย 5 % (บัตร) ไม่งั้นก้ต้อง b2s ลาดพร้าวแล้วละ แถวนี้นอกจากแจ้งฯ ที่ว่า

11. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ซีคอนสแควร์ คับ มีตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้