รถคันนี้ของผมเองคับ...ยังไม่ค่อยสวยเท่าไหร่

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย ปัญญวัฒน์ กฤษศิริทวีวงศ์, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รถของผมเองคับ พอดีแม่ซื้อให้..ดีไจมาก แต่ยังไม่ได้แต่งอาไรมากเลยคับ เลยเอารูปมาลง ขอความคิดเห็นด้วยน่ะคับ...พอดีผมอยากจะได้กระจังหน้า และกัยสาดมากเลยคับ แบบของจิง แต่ราคาไม่แพงอ่าาาา

1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับคับคุณนัท เห็นสติ้กเกอร์คลับด้านหลังด้วยคับ
    กระจังหน้าต้องเดินหาแถวเชียงกงคับ
    ส่วนกันสาด ต้องคอยติดตามดูหน้าซื้อขายคับ รับรองได้ของถูกและดีคับ
    ปล. ถ้าติดฟิลม์ดำครึ่งหลังจะงามมากคับ ป้ายทะเบียนระวังพี่หรวดด้วยคับ
    มีบางอย่างเช่น ไฟเลี้ยวส้ม ฯลฯ เข้าไปดู part no. ได้เลยคับถ้าอยากเปลี่ยน

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ยินดีด้วยคับ คุณแม่ใจดีจังคับ ซื้อสตรีมให้

เหนในรูปมีกันสาดอยู่แล้วนิคับ..

3. แต่กันสาดของผมมานไม่ค่อยสวยอ่าคับ อยากได่ของ 0 อ่า

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ไม่ได้สังเกตุติดกันสาดด้านเดียวเลยเหรอคับ งง

5. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ค่อยๆแต่งครับ จะได้สนุกๆครับ:)

6. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    ดีด้วยจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้