ถามเรื่องคานในกันชนนห้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    คูเป้สามารถเอามาติดได้เลยป่าว แล้วมันหนักมากมั้ยครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หนักนิดหน่อย แต่เอาของตรงปี มาใส่จะพอดีสุดๆ เช่ย ถ้าเอาของ 96 มาใส่ 99 ต้อง เจียร เหล็กตรงมุมๆออกหน่อยนึง ม่ะงั้น เด๋วมีนค้ำ กันชน สีแตกหมด

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อ้อ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ชัดเจนครับ

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    จัดปายยยยยย

ไม่หนักนิดหน่อยเลยนะครับพี่เบส ต่ำๆ5 โลได้อ่า อิอิ มีไว้ไม่เสียหลายครับ มั่นใจดีครับ หนักนิดแลกกับความแข็งแรงของด้านหน้าผมว่าคุ้มมากๆครับ :D

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แปลว่าคูเป้ไม่มีคลานทุกคันเลยใช่ไหมคะ มิน่าละถึงแรงจริงๆ ฮาๆๆ:D

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D 5โลเอง ไม่เยอะหรอกเทียบกะน้ำหนักตัวคนขับน่ะ อิอิ :D

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    55+ ไม่มีคลาน แต่จะมีขึ้นคลานอ่าสิครับน้องวา เพราะคนดีหายากสมัยนี้อ่า :D:D

555+ คนขับหุ่นเสี่ยชัวร์เลยพี่เบส มีเด็ดๆก็แบ่งๆมาให้น้องใช้บ้างนะครับพี่:D:cool:

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขับ Coupe ไม่มีขึ้นคานคะ (รถ)สวยเลือกได้ ฮาๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้