งาน mounting ตรงรุ่น วาง SR ไม่ต้องศัลยกรรมครับ แชร์ไว้เป็นข้อมูลครับ หลายคนจะรู้แล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Teerasit Sintes, 27 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    งาน mounting ตรงรุ่น วาง SR ไม่ต้องศัลยกรรมครับ
    แชร์ไว้เป็นข้อมูลครับ หลายคนจะรู้แล้ว
    ที่เอามาลงสำหรับคนที่กำลังจะตัดสินใจครับ
    สำหรับสมาชิกที่สนใจ SR ลง sunny
    #หมายเหตุ ผมไม่มีจำหน่ายนะครับ เพราะหาครบๆยากเหลือเกิน
    ขอบคุณที่กดเข้ามาอ่านครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ถ้าซื้อแยก รุ้เรื่องเลย

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    บางตัวก็พอมีของใหม่แกะห่อนะครับ

4. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ไปทำรถก่อนครับ ช่วงนี้หมกมุ่น อิอิAT II II

5. ขอความรู้หน่อยคับว่างเครื่องga15ลงb11จะแปลงตรงนัยบางเปลื่ยนเยอะมัยคับ

6. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    B11 ไม่เคยทำครับ น่าจะต้อง ทำ share load มารับ หูเครื่อง ลองปรึกษาเพื่อน ใน b11 thailand ดูครับ

7. Nong Rc

Nong Rc Guest

0
    0
    0
    ของผมเอาเพา sr มากัดเฟืองใหม่

8. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    งานตรงรุ่นไม่ต้องพึงโรงกลึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้