ถามเรื่องclickลูกเดิมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย itkub, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itkub

itkub New Member Member

13
    0
    0
    clickลูกเดิมลงคาร์บู dash หรือ sonic ดีครับ

2. คาร์บู แดช ขึ้นเร็วกว่าSonic แต่ปลายแตะ130-140 สบายไล่เม็ดกับชามแต่งด้วยครับ Sonicประหยัดกว่าครับ..ราคาพอกัน

3. click

คาร์บู Sonic ดีกว่า ท่าลงคาร์บูdashลงคาร์บูเดิมดีกว่า

4. คลิกขาวล้อเดิมByช่างติ นนท์บุรี

แดชดีกว่าไล่ง่ายทนกว่สคับปัญหาไม่มีเพราะใช่อยู่

5. on1234567892

on1234567892 New Member Member

4
    0
    0
    ใสคาร์บูทั้งสองแล้วบ่าวาวล์ไม่ทรุดหรอคับ

6. ๐๐TuneBy๐๐

๐๐TuneBy๐๐ New Member Member

2
    0
    0
    ขุดชามใล่เม็ดเฉยๆ ก็แรงแล้ว เกือบ130 ได้มั่นใจ

7. ผู้หวังดี

คาบู Sonic ดีกว่าคับ เชื่อผม

คาบู

คาบูเเดชไล่เม็ดเดิม3เม็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้