ใครใส่หางเดิมติดรถอยู่ ขอดูกริ๊บล้อคตัวที่ยึดกับฝาท้าย หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อยากเก็บเอาไว้ แค่เพียงสิ่งดีๆ, 29 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครใส่หางเดิมติดรถอยู่ ขอดูกริ๊บล้อคตัวที่ยึดกับฝาท้าย หน่อยครับ ของเดิมหน้าตามันเป็นยังไง หาซื้อได้ที่ไหน

1. ใครใส่หางเดิมติดรถอยู่ ขอรบกวนหน่อยนะครับ กริ๊บล๊อคไม่มีไม่กล้าใส่หาง กลัวปริวใส่คันอื่น

2. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    มันเป็นเหล็กตัวยูอ่ะครับ จะเหน็บเข้ากับร่องที่หางกับฝาหลังแล้วมีน๊อตไขอัดด้านล่าง

3. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    ของผมติด3mเอาครับ

4. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    ติดมาหลายปีมากละคับ ยังแน่นยุเลย

ติดกาวสามเอ็มคับผม^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้