กรณีวางเครื่องใหม่เราต้องแจ้งขนส่งใช่ไม้ครับแล้วเรื่องแก๊สต้องแจ้งใหม่หรือปล่าวครับของเ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpun Hg, 31 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    กรณีวางเครื่องใหม่เราต้องแจ้งขนส่งใช่ไม้ครับแล้วเรื่องแก๊สต้องแจ้งใหม่หรือปล่าวครับของเดิมจดเป็นแก๊สอยู่แล้วต้องใช้ใบวิศวะด้วยหรือไม่ ขอบคุณมากครับ

ต้องแจ้งลงเล่มครับ ถังแก๊ส5ปีต้องใช้วิศวะ 10ปี ต้องเปรี่ยนถังใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้