ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย UPSWING NAVARA, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UPSWING NAVARA

UPSWING NAVARA New Member Member

3
    0
    0
    ผมเพิ่งเอารถมาตอนนี้มีปัญหา คือ
    1.ไฟหน้าเป็นโปรเจคเตอร์ ไม่สว่างเลยตอนกลางคืน ไฟสูงก็ไม่ติด
    2.สวิทช์กุญแจสตาร์ทเป็นไรไม่รู้ เวลาดับเครื่องจะเอากุญแจออก เอาไม่ออกเหมือนติดล๊อคไรม่ะรู้ มันจะเป็นบางครั้ง บางครั้งก็เป็นและไม่เป็น งง เหมือนกัน สงสัยว่าต้องเปลี่ยนสวิชท์ทั้งยวงเลยไหม ราคาเท่าไร แก้ไขไงดี
    3.เบลท์ ดึงยากมาก ฝั่งคนขับง่ะ เวลาดึงออกมาก็ติดๆขัดๆดึงไม่ค่อยออก ล๊อกอยู่นั่นแลหะ ดึงแล้วติดๆขัดๆแล้วแต่จังหวะ อีก ต้องเปลี่ยนใหม่เลยไหมครับ ราคาประมาณเท่าไรง่ะ
    ใครมีของที่ผมน่าจะต้องการก็บอกมาได้ครับ หรือมีคำแนะนำที่ดีก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    up......................

3. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ไฟหน้าผมว่าใส่โคมพลาสติกสว่างกว่าเยอะครับ คู่นึงก็ 1000-1500
    กุญแจเนี่ยต้องกดเข้าไปก่อนแล้วบิดออกครับ
    เบลท์ไม่ทราบครับ

4. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    1.โคมผมก็ไม่สว่าง ยัดXenonจบครับสว่างดีกมากๆ สวยอีกต่างหาก
    2.กุญแจเก่าแล้วมันก็ปีนร่องบ้าง ต้องใจเย็นๆแล้วหมุนดึงออกแบบมีStepแล้วจะดีเองครับ
    3.เบลล์ ก็ต้องใจเย็นอีกนั่นแหละ มันล๊อกไวอ่ะดีแล้ว เรารู้เราก็ดึงเบาๆสิจ๊ะมันก็จะไหลออกมาให้เราเสียบได้เองแหละครับ

แอ๊ะทำไมเป็นเหมือนผมทุกรายการเลยอ่ะครับ

5. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    เบลปกตินะ ดึงเบาๆดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้