ทีมงาน Motor Track ฝากข่าวมาประชาสัมพันธ์ครับ "Catch Up Gymkhana"

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย OAt_CDC, 18 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    วันเสาร์ที่ 26 สิงหาคมนี้ ณ สนามชั่วคราว ลานจอดรถของสถานีรถไฟ บางซื่อ
    จะเป็นการแข่งขัน Gymkhana ในรูปแบบ Catch Up Gymkhana (ปล่อยคันแรก ไปแล้ว 3 วินาที จากนั้นถึงจะปล่อยคันที่ 2 ออกวิ่งตามกันไป) กติกา รายละเอียดในการตัดสิน รอทางทีมงานมาบอกแล้วกันครับ (เด๋วพลาด) จะแบ่งออกเป็น 2 ประเภท คือ มือเก่า และ มือใหม่ ครับ

ขอบอกว่า งานนี้ Gymkhana เต็มๆไปเลยครับ 1 วัน

วันอาทิตย์ ถึงจะ Drift กระจายครับ

ฝากบอกต่อๆกันไปเยอะๆนะคร้าบ.......:D

2. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    งืมๆ ต้องบอกต่อๆ

3. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    มารอรายละเอียดเพิ่มเติมนะ:D

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    จัดปาย...คึกคักกันหน่อยๆ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2006
  6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ไปแน่นอน อิอิ

ว่าแต่ค่าสมัครเท่าไหรครับ

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เห็นว่ารุ่นล่ะ 500 บาทนะ ไม่แน่ใจ ถามผู้จัดอีกทีดีกว่า :D

8. popdazzle

popdazzle New Member Member

15
    0
    0
    โดนบังคับให้ไปประชุมวันเสาร์ทั้งวัน ซวยโคตรๆ:mad:

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สงสัยจะได้นั่งยิ้ม :eek: :eek:

10. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ขำกร๊ากกกก..........:D

11. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

งั้นเอารถมาเดี๋ยวเอาไปขับให้ ดีม่ะเจ้านายยยยยยย

12. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    เครื่องเดิมๆไปแข่งจะมีโอกาสกับเค้ามั้ยเนี่ยะเรา

13. COROLLA BOY

507
    1
    0
  14. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ไว้จัดแข่งอีกนะครับ...รอ ด้วยใจร้อรอ...สนุกมาก

15. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    มันส์มั่กๆ
    ปีหน้าจัดชิงแชมป์ไปเรยค้าบ
    :D
    [email protected]

16. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    หนุกมากๆๆครับผมถึงจะได้เล่นแค่แป็บเดียวก็เถอะ

17. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่ได้ไป น้องสาวและคุณตาป่วยเข้า รพ. ทั้งคู่เลย :( :( :(

18. COROLLA BOY

507
    1
    0
    งวดหน้า วันที่เท่าไหรครับ อยากวิ่งอีกแล้ว เอาเร็วๆแบบนี้อีกนะ มันส์ อิอิ

19. Super Colt

2,980
    11
    0
    สนุกมากครับ ของแปลกๆใหม่ๆแบบนี้ จัด เดือนเว้นเดือนก็ได้ครับ จะได้ไม่เบื่อกัน มีเมื่อไหร่ก็จะไปร่วมงานแน่นอน :D

20. Poyee_ZC

611
    7
    0
    รถเมื่อไรเส็ดอ่ะพี่.........ง่า :D :D

21. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อิอิ :D

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นแหละ :mad: :mad:

23. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8

24. COROLLA BOY

507
    1
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้