ล้อกล้วย..ของไต้หวัน..ดีไหมครับ..

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย Dave_Crub, 21 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dave_Crub

Dave_Crub Member Member

34
    1
    8
    ที่จริงอยากได้กล้วยแท้ๆ..อะครับ..แต่ท่าจะทุนไม่ถึง...เลยอยากถามความเห็นอะครับ...ล้อ 16 ครับ ออฟ 40 พอดีมียางอยู่แล้วครับ

2. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    มันก็ดีนะ แต่ถ้าได้ล้อ ปุ่น คุณภาพมันจะดีกว่าอะ แต่ติดที่ตรงหายากนิดนึง.....อิอิ

3. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    จิงของพี่นินแถมราคาสูงกว่าไต้หวันเยอะ...คุณภาพต้องลองใช้ดุน่ะที่ผมเคยใช้มาหลายชุดก็ไม่เคยมีปัญหาเลย

4. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
    ไต้หวั่นนี้รู้สึกจะมีแค่ 15 นะ 4*100 นะ 16 ไม่เคยเห็นเลย
    ผมว่าทำสีคลักๆหน่อยก็ดูเกือบเนียนน๊ะ
    แต่ดูใกล้ๆไม่เหมือนซะทีเดียว
    แต่แก้ขัดได้

5. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    จัดให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้