!!!!! มีร้านซ่อม SHOCK e-car เก่งๆ มั้ยคะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย amfon, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. amfon

amfon New Member Member

3
    0
    0
    ใช้ e-car อยู่ค่ะ shock เดิมๆ แต่ตัดสปริงมา 2" นานมากแล้ว ตอนนี้น้ำมันเยิ้มแล้ว เจอตะเข็บถนนรถแทบลอย (ล้อเล่น)
    มันกระด้างมากแล้ว อยู่แถวบางบัวทอง ทำงานอยู่แจ้งวัฒนะ
    ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ คนไหนพอจะให้คำแนะนำได้มั่งคะ
    ขอบพระคุณมากนะคะ.....

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้าเป็น เเถวนั้น คงเเนะนำร้านติวานนท์อัพคับ เคยไปทำอยู่ดีคับ ใครรู้เบอติดต่อร้านรบกวนหน่อยจร้า

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ซ่อม+อัดน้ำมันใหม่ คู่ละ 8-900 คับ เคยไปทำที่อำนวยโช้คอัพ เรียบทางด่วน เลยโลตัสมาแล้วซอยแรกอะ

4. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ตามที่สองพ่อหนุ่มว่าเลย..

5. amfon

3
    0
    0
    Give me number please...Thank u

From: iphone

6. amfon

3
    0
    0
    ไปที่ร้านติวานนท์มา เค้าบอกคู่ละ 1,200 ราคานี้แพงมั้ยคะ หรือว่าก็รับได้
    ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ราคาก็จะประมาณนี้นะคับ1000-1200 จร้า

8. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ก็โอเคแล้วครับ.. โดยปกติ ราคาอยู่ไม่เกินคู่ละ 1500.+-

9. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ของผมก็ถูกกว่าดิ ถอดไปซ่อม+อัดน้ำมัน คิด 800 ,ถอด+ใส่ให้ คิด 900 ราคาต่อคู่นะ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่แพงครับ ราคานี้ พอรับได้

แล้ว ถ้า จำไม่ผิด มี ประกัน นะครับ (ไม่แน่ใจว่า 6 เดือนอ่ะป่าว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้