เอาใหม่ ถามไม่เคลียเอง Coupe Racing (EK 2dr)ชนหน้ามา จะเปลี่ยนกระโปรงหน้า ไฟกับแก้ม ของตาโต (EK 4dr

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย จขกท เดิม, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ง่ายๆคือ coupe ใช้ของร่วมกับตัว 4 ประตูได้ไหมครับ

1. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    น่าจะได้น่ะคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ได้ครับ

3. จขกท1

จขกท1 Guest

0
    0
    0
    ได้จริงนะครับ
    เพราะผมจะได้ซื้อไว้เลย

ขอบคุณมากครับ

4. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ได้ครับ :)

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ได้ครับผม ครึ่งหน้าใช้ด้วยกันได้หมดครับ:D

6. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ได้แน่นอนครับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่วงหน้าของรถ กันชนหน้า แก้มหน้าซ้ายขวา กระจังหน้า ไฟหน้าซ้ายขวา ฝากระโปรงหน้าใช้ด้วยกันได้หมดคับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ได้แน่นอนครับ ผมมีกรโปรงหน้า lev 1 บาน สนใจไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้