เปนผู้หญิงน่าน้อยใจยิ่งกว่า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย no73karn, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. no73karn

no73karn New Member Member

4
    0
    0
    เคยพบเหตุการณ์แบบนี้บ้างไหมคะ
    วันนั้นตั้งใจไปหัดขับตามปกติ
    ไปขับโกคาร์ทที่ RCA ทุกครั้งมะเคยมีปันหาเรย จนวันเสาร์ที่ 21ที่ผ่านมา
    เจอสต๊าฟแปลกๆ มาตัดความเร็ว แล้วปล่อยให้ขับอยู่เกือบครบรอบ
    จนคิดว่ารกควบคุมไม่ได้ ต้องจอด แล้วสต๊าฟก้อเพิ่งจะเดินมาบอกว่า
    เท้าไม่อยู่ที่เบรค ด้วยท่าทาง น้ำเสียง กริยาที่ไม่น่ารักเลย ไม่รุอารมณ์เสียอะไรมา เราก้อเลยเลิกขับรอบนั้นไปเลย แล้วกลับบ้าน ก้อนะ ทั้งที่มี วอ มีธง แต่ก้อไม่มาบอก
    ปล่อยให้เสียเวลาไปเรื่อยๆ เพื่ออะไรกัน เสียอารมณสุดๆ
    พยายามเข้าใจนะว่ามีหน้าที่ควบคุม แต่ทำแบบนี้ ใช้อำนาจเกินหน้าที่ แกล้งกันแบบนี้อะ
    เป็นคนควบคุมที่ขาดวุฒิภาวะไมไหวนะ
    สต๊าฟคนอื่นก้อดีๆกันทั้งนั้น สงสัยจะมะใช่วันของเรา

2. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ใช่คร้าบ ไม่ใช่วันของเรา ในเเต่ล่ะวันเจอพวกบ้าบ้าเยอะคร้าบ ช่วงนี้เศษฐกิจไม่ดี อารมณ์คนเลยไม่อยู่กับร่องกับรอย เมื่อวานขับมาดีดีเเท็กซี่ก้อมาดูดตูดสต๊อปไฟใส่ อยากจะกระทืบเบรคใส่มันจิงๆ

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อ่ะนะ.. เซ็งไปเลย ไม่เป็นไรหรอกครับ วันหลังเอาใหม่ได้ :)

4. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ลองเปลี่ยนมาขับที่ SugarBeet Go-Kart ซิครับ สนใจรายละเอียด 0863100740 เอ ครับ

5. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เซ็งแทนเลย!!!

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    วันหลังเอาใหม่ครับ

7. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ยังไม่เคยไปขับที่ RCA ครับ เลยไม่รู้ว่าเป็นไง

คิดซะว่า ไม่ใช่วันของเราดีกว่าครับ
    จะได้ไม่เสียอารมณ์มาก

8. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    อย่าน้อยใจไปเลยนะคับ อยากเล่นอีกก็ไปเล่นเลย อย่าคิดมาก

9. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ชูก้าบีทอีกเสียงครับ.........

แล้วจะรู้ว่าโกคาร์ทดริฟเป็นไง.....อิอิ

10. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เปลี่ยนที่เล่นเลยครับ ของแบบนี้เขาแข่งกันที่บริการ

11. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ย้ายที่ดีกว่า

12. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ตอนนี้ไม่ได้มีแห่งเดียว ลองที่อื่นดูสิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้